Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกดีใจมากๆ ที่ผมมีวันนี้ (เล่าสู่กันฟังครับ)  (อ่าน 7092 ครั้ง)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
อีกหนึ่งในความ ภาคภูมิใจของผม ที่ FotoBeer Acoustic Passive Pickup
ได้เป็นส่วนนึง ส่วนเล็กๆ  ในอัลบั้ม SuperBuzz  ของ พี่บอม สินเจริญ
ผลงาน Acoustic คุณภาพของคนไทย

ขอขอบคุณ พี่บอม สินเจริญ ที่ไว้วางใจใน Acoustic Pickup ของผม
ขอบคุณมากๆครับ ..............

กฤษณ

• member
ชื่นชมและยินดีกับความสำเร็จด้วยครับ

AMNAJ2513

• member
ยินดีด้วยครับ น้าเบียร์ หนุ่มผู้มีความคิดสร้างสรรค์

kangaroo

• member
ยินดีด้วยครับ

J.taka

• member
ยินดีด้วยครับ :D ;D

Mr.Gula101

• member
มีเรื่องอะไรกันครับ.. อ่านแว๊บๆว่ามีการบอมกัน....

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้าเบียร์....

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ขอบคุณทุกคำชม  ขอบคุณทุกกำลังใจนะครับ  ขอบคุณมากๆครับ

kittiphon

• member
ขอแสดงความยินดีด้วยครับผม.... ;D ;D ;D

CookieMusic

• member
  • Acoustic Is Myllife...
ยินดีด้วยครับว่างๆลองพรีวิวอัลบัมนี้ดูหน่อยครับสนใจ แต่ไม่รู้เป็นแนวไหน

TOM1869

• member
เยี่ยมยอด
Line id: 081-8718003

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
ยินดีด้วยครับน้องเบียร์ เหมือนที่คุณบอมเขียน<ขอบคุณPhoto beer ความตั้งใจของเบียรและปิคอัฟของเค้า>ศิลปินคนนี้น่ารักนิสัยดีและมีความละเอียดนุ่มนวล เบียร์เองก็มีความมุมานะตั้งใจด้วยใจจริง  สร้างเจ้าปิคอัฟจนเป็นที่เลือกใช้ของศิลปิน พี่ขอแสดงความยินดีด้วย จากใจดวงน้อยๆ

YoungBuffalo

• member
ยินดีและชื่นชมคุณเบียร์ด้วยครับ

guitarhaha

• member
เจ้าของบริษัทใหญ่ๆ หลายๆ ท่านที่มีชื่อเสียง ก็ก่อกำเนิดมาจากสิ่งเล็กๆ ที่ตัวเองรัก นี่แหละครับ หวังว่าอนาคตน้าเบียร์จะเจริญรอยตามเค้าไปด้วย
รวยแล้วอย่าลืมผมนะครับ ยังคิดถึงคลิปที่น้าเอามาลงตอนช่วงแรกๆ สอนเล่นกีต้าร์ไป จิบชาเขียวไป สอนไป ฮาเอง ขำเอง ทำได้ไง  5 5 5

keit

• member
มันเป็นความภูมิใจเก็บไว้ให้ลูกหลานฟังเลยนะครับ ยินดีด้วยกับน้าเบียร์ครับ

1900

• member
ได้เครดิตจากคนมีเครดิต ถือว่าน้าเบียร์เยี่ยมครับ ;D

OldiesHunter

• member
สุดยอดน้าเบียร์ ขอเอาใจช่วยให้พัฒนาต่อไปครับ

Twinbee

• member
คนมีฝีมือ สินค้ามีคุณภาพ ก็ต้องได้รับคำชมเชยยกย่อง เป็นธรรมดาครับพี่เบียร์ ;D

Carboy

• member
แสดงความยินดี  เดินหน้าต่อไปครับน้า

Dew_Allsolid

• member
  • Let's strumming
ดีใจด้วยครับ ของไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก

คนพิจิตรหน้าตาดี แถมเก่งทุกคนอยู่แล้วครับ ... อิอิ