Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แลก Acoustic PU ชั้นดีใช้งานง่ายๆ อยากแลกกับกระเป๋าโปร่งทรง D หนาๆทนๆ ซักใบ  (อ่าน 719 ครั้ง)

nantfa

• member
Bill Lawrence  acoustic guitar pickup ชื่อไม่ค่อยคุ้นหูนะครับ
แต่ถ้าบอกคนเล่นไฟฟ้าว่าเป็น PU ยี่ห้อเดียวกับที่ ติดอยู่กับ กีต้าร์  washburn n4 ราคา ครึ่งแสนก็คงพอคุ้นหูบ้าง

มีตัว PU + สายแจ็ก เสียบตรงเข้าแอมป์  เสียงดีเลย สัญญาณเจ็มดี ไม่ดร็อป

เหมาะกับกีต้าร์โปร่ง อยากออกลำโพงเป็นครั้งคราว แต่ขี้เกียจเจาะแบกขึ้นเวทีได้เลย

พอดีมีกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าอยู่แล้ว ตัวนี้เลยไม่ได้ใช้ทิ้งไว้ก็เสียดาย

อยากแลกกระเป๋า โปร่งหนาๆ ทนๆ ซักใบไว้ใช้งาน

ใครมีกระเป๋าอยากแลก โพสรูป + เบอร์โทร ไว้ในกระทู้ 

หรือส่งไลด์  มาครับ ไอดี nantfa 

Made in Japan Alvarez 12 String Model 5054 w/Lawrence Soundhole Pickup Demo

รูปจริงจากเจ้าของเดิมครับ

อยากได้รูป เพิ่มเติม ถ้ายังไม่ไป พรุ่งนี้จะลงเพิ่มให้

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

Chote

• member
มีกระเป๋าผ้า walden สนไหมครับ อยากได้
089-517-44เก้าสี่ โชติ