Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: งดการขายไว้ก่อน มีนางฟ้ามาช่วยละ  (อ่าน 5598 ครั้ง)

monster_Bass

• member
รอยตำหนิ นี่เกิดจากอะไรหรอครับพี่ แล้วมันกินเนื้อไม้หรือทะลุไหมครับ หรือแลคเกอร์แตกเฉยๆครับ

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
กีต้าร์สวยมากครับ เสียดายถ้าไม่มีตำหนินี่คงจะไปนานแล้ว พอดีเพื่อนผมสนใจอยู่เดี๋ยวเค้าคงโทรไปหาน้าด้วยตัวเองครับ

Chickhen

• member

jewaros

• member
Re: งดการขายไว้ก่อน มีนางฟ้ามาช่วยละ
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 22:48:30 »
ราคาเร้าใจขนาดนี้ เสียดายแทนเจ้าของเลยครับ เสียดายมีตำหนิ ไม่งั้นคงไปตั้งนานแล้วครับ