Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติปิดกระทู้ครับ  (อ่าน 1237 ครั้ง)

ThomYorke

• member
ขออนุญาติปิดกระทู้ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 06:34:48 »
ปิดกระทู้ครับ ขอบคุณ พื้นที่เว็บ อคูติกไทย ครับ

golfbasspp

• member
ขายมั้ยครับ ถ้าขายขอทราบราคา+รูป+สถานที่นัดดูของด้วยครับผม

-:: โอซัง ::-

• member
-*- รอข้อมูลพร้อมแล้วค่อยมาลงขายก็ได้ครับ
นอกจากชื่อรุ่นและยี่ห้อแล้ว ไม่มีข้อมูลอะไรเลย

Dew_Allsolid

• member
  • Let's strumming
สภาพ 90 เปอร์ เซน ครับ รูปเด๋ว จะถ่ายให้นะครับ คิคิ

ลงเบอร์ติดต่อ + ราคา ด้วยก็ดีครับ เผลอๆไปเร็วก่อนที่จะลงรูปอีก อิอิ  ;D

ThomYorke

• member

esso1524

• member
  • YNWA
แยกขายมั้ยครับ สนใจกีต้าร์ครับ

ThomYorke

• member
กีต้าร ว่า จะขาย 4500 แต่พอดีเปลี่ยนสาย ขอขาย 5000 ครับ

Dew_Allsolid

• member
  • Let's strumming
คุณน้าลืมลงข้อมูลการติดต่อและการรับส่งสินค้าหรือเปล่าครับ  ;D

ThomYorke

• member
https://www.facebook.com/tomiby.rockzii ทักเฟสได้ครับ

ผมอยู่ย่าน ปิ่นเกล้า จรัญฯ ครับ คิคิ

ThomYorke

• member
Re: ขาย Zoom A 3 4300 บาท ด่วน ครับ ปิ่นเกล้า กทม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 00:40:33 »
ขอ ดัน นะครับบ