Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ Tab เดือนเพ็ญ ของกระทู้นี้ครับ  (อ่าน 2483 ครั้ง)

ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ

• member
  • ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ
อยากได้ Tab เดือนเพ็ญ ของกระทู้นี้ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 12:01:12 »
http://www.acousticthai.net/community/showthread.php?tid=11554

อยากได้ Tab เดือนเพ็ญ ของกระทู้นี้ครับ

แต่ว่าโพสต่อไม่ได้ น่าจะเป็น บอร์ดเก่า

รบกวนน้าๆๆทีครับ

iamoh

• member
Re: อยากได้ Tab เดือนเพ็ญ ของกระทู้นี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 18:43:56 »
เพลงนี้เล่นไม่ยากครับ ลองเล่นเองตามคอร์ดเลยครับ แต่แนะนำให้ คาด capo ที่ช่อง 4 นะ จะได้เสียงเหมือนกับ เพลงจริง ในคีย์ F

คอร์ดวนนะครับ

C  Dm   Am   G7

ถ้ายังไม่ได้ ทิ้งเมล์ไว้ครับ จะส่งวิดีโอวิธีเล่นเล่นไปให้

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
:)

ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ

• member
  • ⓘⓟⓞⓝ ⓐⓒⓞⓤⓢⓣⓘⓒ
Re: อยากได้ Tab เดือนเพ็ญ ของกระทู้นี้ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 19:08:45 »
ขอบคุณครับ น้า ยินยอม