Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: !!!.. ต้องการ Mono case ใส่กีต้าร์โปร่ง ก่อนจะไปถอยป้ายแดงครับ ..!!!  (อ่าน 1815 ครั้ง)

mai_911

• member
ใครมี Mono case สำหรับใส่กีต้าร์โปร่งแล้วอยากขายต่อ ลองเสนอมาครับ
ทิ้งรายละเอียดไว้นะครับ
ประกาศหาสักครู่ ก่อนจะไปถอยของใหม่จากร้านครับ

================================
ขายเคสโฟม SKB สภาพดี เกิน 90%
สำหรับกีต้าร์ Classic หรือทรง OM / OOO หรือพวกตัวบางแบบ Yamaha apx-5 ก็น่าจะใส่ได้ครับ
ขายแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

mai_911

• member
มี 1 คิวเย็นนี้ครับ
ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ

mai_911

• member
ดันครับ
ประกาศหา Mono case acoustic ครับ
ลองเสนอมานะครับ ก่อนจะไปซื้อของใหม่ที่ร้าน

wolfgangs

• member
Mono m80 acoustic มีรอยขาดนิดนึงครับ

mai_911

• member
Mono m80 acoustic มีรอยขาดนิดนึงครับ

มีรายละเอียดอะไรมากกว่านี้มั๊ยครับ วิธีติดต่อ ราคา สถานที่ อะไรพวกนี้ครับ

wolfgangs

• member
ขออภัยครับน้า mai พอดีเสียดายครับ ขอเก็บไว้ใช้ก่อน

mai_911

• member
ขออภัยครับน้า mai พอดีเสียดายครับ ขอเก็บไว้ใช้ก่อน

ได้ครับ ไม่เป็นไรครับ

งั๊นดันกระทู้หน่อยดีกว่า มีแววจะโดนของใหม่สิ้นเดือนนี้

mai_911

• member
ดันนิดนะครับ จะสิ้นเดือนแล้ว อิอิ

mai_911

• member
หาอยู่นะครับ อิอิ

nhoy

• member
หาได้ไวๆ นะครับน้า mai_911