Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ ช่าง ปรับแต่ง คัชชิ่ง ย่านบาล้านซ์ ของโปร่งไฟฟ้าทีครับ !  (อ่าน 754 ครั้ง)

notloklak

• member
ผมมี โปร่งไฟฟ้า  Veelah V1-Gace  ครับ อยากปรับแต่งคัชชิ่ง คือเสียงออกแอมป์ มันแย่มากๆครับ

แล้วก็ เสียบแอมป์บางทีก้ติด บางทีก้ไม่ติด ความบาลานซ์ของเสียงก้ไม่มี  แถมสายก็แข็งเอามากๆ

แนะนำช่างฝีมือดีดี  แถว บางนา อุดมสุข ซีคอน ฯ  ระแวกใกล้เคียงทีครับ

ขอบพระคุณ ทุกๆท่านเลยครับ  รบกวนขอเบอร์ติดต่อเลยจะเยี่ยมมากเลยครับ