Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Crafter TC035/N ใช้สายกีต้าร์ยี่ห้อ เบอร์ อะไรดีครับ แล้วกีต้าร์โปร่ง จะไปทำเป็นโปร่งไฟฟ้า  (อ่าน 3270 ครั้ง)

Agger

• member
Crafter TC035/N ใช้สายกีต้าร์ยี่ห้อ เบอร์ อะไรดีครับ
 แล้วกีต้าร์โปร่ง จะไปทำเป็นโปร่งไฟฟ้า เสียงมันจะเป็นยังไงอ่ะครับ แล้วแพงหรือเปล่า

ขอบคุณครับ

Dog Never Lie

• member
Crafter TC035/N ใช้สายกีต้าร์ยี่ห้อ เบอร์ อะไรดีครับ
 แล้วกีต้าร์โปร่ง จะไปทำเป็นโปร่งไฟฟ้า เสียงมันจะเป็นยังไงอ่ะครับ แล้วแพงหรือเปล่า

ขอบคุณครับ

โปร่งทำเป็นโปร่งไฟฟ้าน่าจะมีสักห้าพันนะครับ รวมค่าของค่าติดตั้งครับ
It's my...

nhoy

• member

Agger

• member

ขอบคุณครับ

โปร่งทำเป็นโปร่งไฟฟ้าน่าจะมีสักห้าพันนะครับ รวมค่าของค่าติดตั้งครับ

หูย  !!!  แพงขนาดนั้นเลยเหรอครับ

Agger

• member
EXP26 หรือ EJ26 ของ D'ad ครับ

ขอบคุณครับ ว่าแต่เป็นเบอร์  0.011-.52  ใช่หรือเปล่าครับ

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
เข้าไปดูที่เวปน้าตะวันเลยครับ.......มีหลายราคา fish man classic 4 ไม่มีจูนเนอร์ ราคา 2250 บาท

ผมว่าติดตั้งเองไม่น่ายากน๊ะครับ.........เคยเห็นมีน้าๆทำคลิปไว้อยู่ครับลองหาดู......

http://www.acousticshops.com/

nhoy

• member
EXP26 หรือ EJ26 ของ D'ad ครับ

ขอบคุณครับ ว่าแต่เป็นเบอร์  0.011-.52  ใช่หรือเปล่าครับ
ใช่ครับ น้า Agger