Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ MARTIN HD-28VS + MARTIN D-28 +GIBSON J-45 TV @@@  (อ่าน 13799 ครั้ง)

anaconda'18

• member
  • เลือกกีต้าร์ไม่ใช้ความรู้สึกส่วนตัว
Re: ปิดกระทู้
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 14:22:59 »
  :( :( :( :( :(

anaconda'18

• member
  • เลือกกีต้าร์ไม่ใช้ความรู้สึกส่วนตัว
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 14:24:11 »
ครับ
[/quote]

ผมก็ชักสังเกตเหมือนกันครับ อิอิ
[/quote]

8) นาย momocow นายนี่มั่วไปเรื่อยกับคนที่เขาขายดีๆ   แสดงอาการอีกแล้วเด็กก็มีพฤติกรรม(เหมือนพ่อค้าขี้อิจฉา)ที่เก็บไม่อยู่เช่นเดิม  >:(

MoMoCow

• member
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 14:33:07 »
ครับ

ผมก็ชักสังเกตเหมือนกันครับ อิอิ
[/quote]

8) นาย momocow นายนี่มั่วไปเรื่อยกับคนที่เขาขายดีๆ   แสดงอาการอีกแล้วเด็กก็มีพฤติกรรม(เหมือนพ่อค้าขี้อิจฉา)ที่เก็บไม่อยู่เช่นเดิม  >:(
[/quote]

เอาเถอะครับจะหาว่าผมเป็นเด็ก คนขี้อิจฉา มั่วข้อมูล ใช้แต่ความเห็นส่วนตัวก็ตามสบาย แต่หลักฐานมันก็มีทนโท่อยู่แล้วว่าผมเป็นเช่นนั้นจริงหรือเปล่า

ฉลามขาว'29

• member
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 14:56:51 »
 ;D ขอบคุณคับ ;) ;) ผมว่าแฟร์ดีคับ เถียงกันด้วยข้อมูล  เหตุผล ถือเป็นการแชร์ประสบการณ์กันคับ  ;D ;D ;D
White Shark'29

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
Re: @@@ MARTIN HD-28VS + MARTIN D-28 +GIBSON J-45 TV @@@
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 22:50:02 »
เนื่องจากทั้งวันนี้ ทางผู้ดูแลเวบฯ ได้เปิดโอกาสให้ทุกๆท่านได้มีโอกาสแสดงความเห็นกันเป็นที่พอสมควรแล้ว
ดังนั้น คืนนี้(กันยายน 03, 2014)... webmaster จึงของล็อค (แต่ไม่ลบ ทิ้งไว้เป็นกรณีศึกษา) เพื่อปิดกระทู้นี้นะครับ

หวังว่าจากกระทู้นี้ จะได้ให้ประสบการณ์ และกรณีศึกษา ทีดี
เพื่อเป็นแนวทางในการที่จะได้รับการแก้ไขในจุดที่บกพร่อง กันต่อไป
หากเรายังอยู่ในพื้นที่สังคมเดียวกันนี้...หนักนิดเบาหน่อย อภัยให้กัน ครับ
และ อะไรที่ดีทำต่อไป ส่วนอะไรที่ไม่ดี ก็ปรับปรุง อย่าทำซ้ำอีก เพื่อจะได้ไม่เกิดปัญหาซ้ำ

ps. หากท่านเจ้าของกระทู้ ยังมีสินค้าตัวใดในกระทู้นี้ ที่ยังไม่ได้ขาย รบกวนตั้งกระทู้ใหม่ ครับ