Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: -  (อ่าน 10966 ครั้ง)

Tazz

• member
เอาไปทีครับรบกวนจิตใจผมอย่างมากครับ !!

หากไม่ดูเป็นการรบกวน ก็จะชวนมาลองเล่นกัลลล ........ มาลองได้ครับ ถ้าสะดวกตรงกัน ไม่ซื้อไม่หา ไม่ว่ากะไร ผมไม่รีบครับน้า nantawoot :D
กีตาร์อยู่แถวไหนครับน้า
บ้านผมอยู่บางขุนนนท์ครับแต่ต้องกลางคืนหรือวันอาทิตย์ แต่ปกติกลางวันทำงานวงศ์สว่าง จ-ส ถ้าจะมาลองต้องโทรบอกล่วงหน้าด้วยครับ จะได้ติดไปทำงานด้วยครับผม

Tazz

• member

ES-335

• member
Guild GAD30ATB สีสวยมาก ทรงนี้ด้วย ฟิงเกอร์เสียงกลมกล่อมแน่เลยครับน้า

Tazz

• member
Guild GAD30ATB สีสวยมาก ทรงนี้ด้วย ฟิงเกอร์เสียงกลมกล่อมแน่เลยครับน้า
ผมก็ชอบ LL6 น้าครับ ถ้าขายออกตัวใดตัวหนึ่งอาจโทรหาน้า ES-335 นะครับ อุอิ

Nisorn

• member
อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน ^_^ เมื่อวานไป Taylor Roadshow มาเอาน้องหลังลายให้ Tachnician จาก Taylor ดูแลให้เล็กๆครับ คาดว่าน้าๆคงไปกันหลายคน แต่พอดีผมไม่ค่อยรู้จักใครในบ้านไม้เท่าไร เลยมิได้ทักทายกัน แหะๆ ถ้าเจอกันอีกเข้ามาทักทายกันได้นะคร้าบบบ

อิจฉาอ่ะ ไม่เคยชวนเลย

Tazz

• member
อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน ^_^ เมื่อวานไป Taylor Roadshow มาเอาน้องหลังลายให้ Tachnician จาก Taylor ดูแลให้เล็กๆครับ คาดว่าน้าๆคงไปกันหลายคน แต่พอดีผมไม่ค่อยรู้จักใครในบ้านไม้เท่าไร เลยมิได้ทักทายกัน แหะๆ ถ้าเจอกันอีกเข้ามาทักทายกันได้นะคร้าบบบ

อิจฉาอ่ะ ไม่เคยชวนเลย

แหม ก็วันนั้นพี่ต้นทำงานนิ ผมหยุด 55+

Tazz

• member
Guild GAD30ATB มีจอง 1 คิว รอมัดจำครับ
Yairi ยังอยู่นะคร้าบบบบ

pooslash

• member
Re: ขาย K.Yairi RF-85RB (Guild มีคนจองแล้วครับ)
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 15:57:34 »
K.Yairi ยี่ห้อนี้ใครยังไม่เคยมี ต้องลองสักครั้งในชีวิตครับ ดีจริงๆ ผมมีในครอบครองแล้วต้องบอกว่ามันยอดเยี่ยมมาก 

Tazz

• member
Re: ขาย K.Yairi RF-85RB (Guild มีคนจองแล้วครับ)
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 22:03:20 »
หายไปนาน งานยุ๊งยุ่งงงง ^_^ สวัสดีทุกท่านครับ Yairi ยังอยู่นะเออว์ ;)