Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการ Hard Case ทรง GA ครับ ไม่เกี่ยงยี่ห้อ/สภาพ  (อ่าน 575 ครั้ง)

jakarin_kinpark

• member
ต้องการ Hard Case ทรง GA ครับ

เอาไว้สำหรับใส่เจ้าตัว Crafter GAE 18/N ช่วงนี้ไม่ค่อยได้จับมาเล่นเลย ก็เลยต้องการฮาทเคสมาเก็บน่าจะดีกว่านอนไว้ข้างนอก

ขอราคาไม่แพงเว่อร์ครับ / สะดวกส่งให้แถวแจ้งวัฒนะ จะขอบพระคุณอย่างสูงครับ

สภาพยังไง ราคาเท่าไหร่มาคุยกันก่อนครับ

Line: Jakarin_kinpark   Tel. 084-7950สองเก้า4