Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งรับคาร์โป้ Planet Waves Ned Steinberger Tri-Action Cap หรือแบบดีๆสักตัวคับ  (อ่าน 900 ครั้ง)

leejintae01

• member
รับ Planet Waves Ned Steinberger Tri-Action Capo มือสองครับ

หรือคาร์โป้แบบหนีบคุณภาพดีๆหนีบแล้วสายไม่เพี้ยนอ่ะครับ

อยากได้แต่งบน้อยไม่พอซื้อมือหนึ่ง

น้าๆใจดีปล่อยให้ผมสักตัวนะครับ T T จะเอาไปใช้งานทำมาหากินครับ

Sawasdee

• member
มีของ jim dunlop ซื้อมาตั้งไว้เฉยๆ สปริงใหม่กิ๊กๆครับ ซื้อมา 700 กว่า ขาย 450- มารับเอง(รามอินทรา) ลดไห้ 400 Tel 0840002539

http://www.amazon.com/Jim-Dunlop-Trigger-Capo-Black/dp/B000EELBU0

DANIYTEP

• member
  • สพฺเพ ธฺมมา นาลํ อภินิเวสาย
    • สุถาพบุรุษดนัยเทพ
มีตัวนี้เพิ่งซื้อมายังไม่เคยใช้ แกะออกมาพกในกระเป๋าเฉยๆ
สนใจขาย 600 พร้อมส่ง มารับเอง 550 แถวนนทบุรีครับ
ติดต่อ 08-7788-4229
id line : DarkDiy
ปล. แอดไลน์จากเบอร์โทรไม่ได้นะครับ ;)

โชคดีที่มีสติ

leejintae01

• member
อยากได้แบบหนีบแล้วสายไม่เพี้ยนน่ะคับ