Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการนักร้องหญิงทำทีมอะคุสติคครับ  (อ่าน 1174 ครั้ง)

handdydrummer

• member
ต้องการนักร้องหญิงทำทีมอะคุสติคครับ ไทย สากลครับ แนวเพลง เก่าใหม่ ผสมๆกันไปนะครับ มีที่ซ้อมย่านรามอินทรา ถ้าอยู่ไม่ไกลกันมาก หรือสนใจ ลองมาทำทีมด้วยกันดูนะครับ  ร้องกับกีตาร์ คาฮอง  หรือกลองชุดนะครับผม

กระต่ายcm

• member
Re: ต้องการนักร้องหญิงทำทีมอะคุสติคครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 11:45:06 »
สวัสดีค่ะ ชื่อต่ายค่ะ ชอบร้องเพลงค่ะ ไม่มีประสบการณ์ร้องเพลงร้าน เพลงสากลได้นิดหน่อย พอจะให้ลองซ้อมก่อนได้ไหมคะ อยู่งามวงศ์วานค่ะ

sonata

• member
Re: ต้องการนักร้องหญิงทำทีมอะคุสติคครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 10:59:51 »
ชื่อพลอยค่ะ ไม่มีประสบการณ์ร้องร้านเหมือนกัน แต่เทรนได้นะคะ มีแต่ความตั้งใจ5555
id line : ployweerin

Maetoi-Narmtoey

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 01:05:19 »
สนใจค่ะ อยู่แถวนวมินทร์ ร้องไทย-สากล ได้ ค่ะ  ลองไปร้องกันดูก่อนก้ได้ค่ะ ถ้ายังไม่โอเคก็ไม่เป็นไร line: toy_narmtoey ค่ะ