Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย พวงกุญแจใส่ปิ๊กกีต้าร์ หนังแท้ ทำมือ 190 พร้อมส่งลงทะเบียน  (อ่าน 1732 ครั้ง)

แผ่นดิน

• member
ช่องหนาประมาณใส่เหรียญสิบได้สองเหรียญครับ มีกระดุมปิดเปิด
สามารถติดตั้งกับสายสะพายปรับระดับที่ผมทำได้เลย หรือสายเล็กที่มีความกว้างไม่เกิน 2 เซนติเมตร
ติดต่อผ่าเบอร์ 0891327214 หรือกล่องข้อความ เฟสบุ็ค sutti jinna

ชำระผ่านธนาคาร เพียงบอกเวลาที่โอน หรือสะดวกส่งสลิปเข้ากล่องข้อความ เฟสบุ๊ค
ธนาคารดังนี้ครับ

ขอบคุณครับ

DANIYTEP

• member
  • สพฺเพ ธฺมมา นาลํ อภินิเวสาย
    • สุถาพบุรุษดนัยเทพ
โชคดีที่มีสติ

Lukpad

• member
ได้แค่ไหน เอาแค่นั้น

แผ่นดิน

• member
วันนี้ทำได้อันเดียว ส่งไปแล้วครับ

ส่วนอันแรก เป็นของคุณ MAC วง snowball

ของคุณวิศรุต กำลังเดินงานครับคาดว่าได้ส่งพรุ่งนี้

ส่วนของพี่เฉลิมชัยรอนิสนะพี่ (พี่แกใจดีจริง ๆ สั่งไปแจกเพื่อนตั้งหลายคน )

แผ่นดิน

• member
คืนนี้คงทำได้เท่านี้ ขืนตอกไปข้างบ้านด่าผมแน่ คุณวิศรุต เกรงใจที่โอนเงินไวเกิ้น พรุ่งนี้ไปรษณีย์เปิดแค่ครึ่งวันด้วย T T

DANIYTEP

• member
  • สพฺเพ ธฺมมา นาลํ อภินิเวสาย
    • สุถาพบุรุษดนัยเทพ
เป็นกำลังใจให้ช่างงานฝีมือครับ  ;)
โชคดีที่มีสติ

แผ่นดิน

• member

ปายยยยย  จงไปฟังเพลงที่พวกเค้าชอบแทนฉันด้วย เจ้าฮูก

แผ่นดิน

• member

เหลือแค่สองชิ้นครับ พี่ tony จะเอาไปติดสายสะพายหนึ่งชิ้น