Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาโปร่ง Cort ปีเก่า เน้น เมด อิน โคเรีย ใครพอแบ่งปันบ้างครับ  (อ่าน 1395 ครั้ง)

pacman

• member
อยากได้ cort earth200
หรือใครมีรุ่นไหน ลองโพสรูปและเบอร์ติดต่อไว้ครับ
หรือพวก suzuki yamaki ขอ solid top นะครับ
ไม่เกิน8พัน

bujarati

• member
ผมก็ตามหาอยู่เหมือนกันครับ แต่เป็น cort earth 500  ที่หัวเป็นรูปเทพีสันติภาพ  ตอนนั้นขายไปเพราะร้อนเงิน เสียดายมาก
อุตสาห์เก็บไว้ที่ตั้ง 16-17ปี

pacman

• member
เคยลองตอนเด็กๆ ชอบมาก คอเล่นง่าย งานดี เสียงดี

pacman

• member
ยังตามหาอยู่นะครับ
Cort earth 100,200 หรือ 500 ก็ได้ หรือใครมี
รุ่นใด ลองโพสรูปและราคาไว้ครับ

armmono17533

• member
มี earth 100f nat ตัวนึงครับ แต่เป็นเมดอินไชน่านะ  มีตำหนิสองจุดที่ head stock กับ bridge
  พอได้มั้ยครับ

pacman

• member
armmono17533 ขายเท่าไรเหรอครับ

ตำหนิ เยอะมะครับ พอมีรูปประกอบมะครับ
หรือส่งมาทางไลน์ jump1978
ก็ได้ครับ เผื่อสนใจ

pacman

• member
ปิดกระทู้ ครับ
ได้ cort earth100f nat 
มาลอง  ขอบคุณน้องอาร์ม ด้วยครับ