Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: MARTIN OOORS1 + CASE ระงับการขายครับ เก็บไว้เกาเล่นสักพัก ขอบคุณพื้นที่ครับ  (อ่าน 3162 ครั้ง)

เบบี้

• member

กีต้าร์สภาพใหม่มาก กลิ่นไม้ยังหอมอยู่ ได้มาเล่นไป 2 ครั้งในห้องนอน แอ็คชั่นดี   ตัวนี้รับมาจาก               น้าวุธ เมื่อ 12 ก.ค.57    สนใจโทร. คุยกันได้ครับ ไม่ซื้อไม่ว่ากันครับ  081-7614671  ปล.เจ้าของเดิมแกะปิ๊คการ์ดออกนะครับ  กีต้าร์อยู่ จ.ตราดครับ
กระทู้เจ้าของเดิมครับ  http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=43142.0

J.taka

• member
Re: ขายครับ MARTIN OOORS1 + CASE
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 10:36:03 »
โอ้ซื้อได้ไม่กี่วันขายซะเเล้วเหรอครับ

nantawoot

• member
Re: ขายครับ MARTIN OOORS1 + CASE
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 10:48:35 »
กีต้าตัวนี้เสียงดีมากนะครับตอนนั้นใส่สายเบอร์ 13 เสียงพุ้งเด้งเเละชัดกังวาลมากครับ ผมชอบตีคอร์ดเลยไม่ค่อยเหมาะกะผมสักเท่าไหร่ก็เลยขายกีต้าราคานี้ถูกมากครับ ดันช่วยน้าครับขอให้ขายได้เร็วๆครับ

วิษณุ

• member
  • แหลมฉบัง ชลบุรี line.nuwisetchaichan
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 11:14:16 »
เคยลองที่mc  เสียงดีครับ  ราคาดีด้วย  ทรงนี้เล่นไม่เมื่อยแขน ;D

เบบี้

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 12:10:31 »
โอ้ซื้อได้ไม่กี่วันขายซะเเล้วเหรอครับ

พอดีมีรายได้เข้ามาแบบกระทันหัน  เลยอยากเล่นรุ่นที่สูงขึ้นน่ะครับ
กีต้าตัวนี้เสียงดีมากนะครับตอนนั้นใส่สายเบอร์ 13 เสียงพุ้งเด้งเเละชัดกังวาลมากครับ ผมชอบตีคอร์ดเลยไม่ค่อยเหมาะกะผมสักเท่าไหร่ก็เลยขายกีต้าราคานี้ถูกมากครับ ดันช่วยน้าครับขอให้ขายได้เร็วๆครับ

ขอบคุณน้าวุธครับ
เคยลองที่mc  เสียงดีครับ  ราคาดีด้วย  ทรงนี้เล่นไม่เมื่อยแขน ;D
ขอบคุณน้าวิษณุครับ

Dew_Allsolid

• member
  • Let's strumming
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 13:30:33 »

พอดีมีรายได้เข้ามาแบบกระทันหัน  เลยอยากเล่นรุ่นที่สูงขึ้นน่ะครับ

ขอบคุณน้าวุธครับ
ขอบคุณน้าวิษณุครับ

ขายได้ไวไวครับน้า เข้าใจ Feel นี้เลยครับ ...

รายได้ผมเพิ่งเข้ามาเหมือนกันกำลังจะมีแผนปล่อย 3 ตัวครับ 555

giant

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2014, 20:44:15 »
 :)รุ่นนี้เสียงดีทีเดียวเลยครับ