Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รับทำสายสะพายหนังแท้ เริ่มต้น 450 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน  (อ่าน 15509 ครั้ง)

แผ่นดิน

• member
ของคุณ โชติ ส่งแล้วครับ
ของคุณ อั๋น รอเงินโอนมาอยู่นะครับ
ของพี่ บอม สินเจริญ เส้นแรก รอ ตอกตัวหนังสือครับ
ส่วนของพี่ดนัย พรุ่งนี้ เข้ามารับไปได้เลยครับ

แผ่นดิน

• member

DANIYTEP

• member
  • สพฺเพ ธฺมมา นาลํ อภินิเวสาย
    • สุถาพบุรุษดนัยเทพ
ของ พี่ดนัย ผมขอเก็บใว้ใช้เองครับ ตั้งใจจะทำให้ใหม่จะได้เป็นแบบเดียวกัน

โธ่เส้นออริจินัลนะนั่น ;)
โชคดีที่มีสติ

แผ่นดิน

• member
ของคุณ อั๋น ส่งแล้วครับ

แผ่นดิน

• member
พี่ดนัยครับ งานของพี่เสร็จแล้ว แต่วันนี้ผมต้องไปหาลูกค้า น่าจะกลับมาสามทุ่มนะครับ

DANIYTEP

• member
สวยมากๆ ครับ เด่วสะดวกผมเข้าไปรับเองไม่ต้องรีบนะครับ ;)

แผ่นดิน

• member

ของ คุณ บอม กับคุณ เบิ้ล สินเจริญบาร์เทอร์ เสร็จแล้วครับ

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
ขอชื่นชม ในผลงานและผลิตภัณฑ์ที่น่าสนับสนุนครับ

แผ่นดิน

• member
ส่งแล้วนะครับ ของพี่ บอม สินเจริญ
นี้คือสายที่เสีย กับหน้าช่างเสีย (ดายตังค์ค่าหนัง T T )

แผ่นดิน

• member
งานแบบเส้นเล็ก กว้าแค่ 1.5 cm ก็ทำครับ (ยากกว่าเส้นใหญ่อีก ) สั่งเลย 0891327214

CATKAWKONG

• member
สายเส้นเล็กๆ เหมือน แสตมป์ใช้ เท่าไหร่คะ^^ ไม่ต้องเย็บขอบ

แผ่นดิน

• member
ผมกำลังทำเลยครับ แต่เป็นของ slash อสูรแห่งวง ปืนกะช่อกุหลาบ
สายรุ่นนี้เป็นงานของ red monkey หน้ากว้าง 1.5 เซนติเมตร คิดแค่ 400 บาทครับ

CATKAWKONG

• member
ผมกำลังทำเลยครับ แต่เป็นของ slash อสูรแห่งวง ปืนกะช่อกุหลาบ
สายรุ่นนี้เป็นงานของ red monkey หน้ากว้าง 1.5 เซนติเมตร คิดแค่ 400 บาทครับ
. คุณ แผ่นดิน มี line มั้ยคะ รบกวน add friend มาหน่อยคะ จะได้ส่งรูปคุยกันง่ายดีคะ^^
 ความหนาของหนัง สีขอซีดๆมันๆนะคะ ไม่ชอบสีเข้ม
ขอตัวคล้องคอกีต้ารูปนกฮูกด้วย 1 ชิ้นนะคะ ^^
ไม่เข้าใจโทรมาคอนเฟริมได้คะ 081-3564647 ปุ๊ก

แผ่นดิน

• member
line id keenuufolksong ครับ
หรือคุยผ่าน เพจ สายกีต้าร์หนังแท้ ก็ได้ครับ

DANIYTEP

• member
สายที่รับมาสะพายได้นุ่มมาก ปรับระดับได้สะดวกดีจังครับ ;D

แผ่นดิน

• member
แบบนี้ รึเปล่าครับ หน้ากว้าง 1.5 เซนติเมตร

CATKAWKONG

• member
แบบนี้ รึเปล่าครับ หน้ากว้าง 1.5 เซนติเมตร

คุยทางไลน์เลยคะ แอดไปแล้วว

แผ่นดิน

• member
แม้มีนจะอยู่ข้างในแต่ใจเรารู้ว่าเราตั้งใจกับมันแค่ไหน
( ไองน้ำที่รองบ่า สายเล็ก 1.5 cm )

แผ่นดิน

• member

แผ่นดิน

• member
ที่รองบ่า อย่างเดียวก็ทำครับ ยาวประมาณ 10 นิ้ว ปุฟองน้ำหนา ครึ่งนิ้ว ชิ้นนี้ผมตั้งราคาที่ 330 บาทพร้อมส่งลงทะเบียน