Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รับทำสายสะพายหนังแท้ เริ่มต้น 450 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน  (อ่าน 15514 ครั้ง)

แผ่นดิน

• member

โอ้วววว  พระเจ้าเช้านี้เป็นอะไร จิตใจช่างล่องลอย

แผ่นดิน

• member

เย้ ชิ้นที่ยากที่สุดผ่านไปแล้ว

แผ่นดิน

• member

เก็บขอบแบบ burning ( สีขอบให้มันๆหม้ ) ตอกรอบขอบเเล้ว เหลือเย็บเดินขอบงานนี้ผมจะลองใช้ด้ายเทียนที่พึ่งไปถอยมา

รอนิสนะพี่

balleka

• member
ไม่ได้เข้ามาตั้งนานนนนนมากครับ  พอเข้ามาแล้วนั่งอ่าน ผมประทับใจในความเอาใจใส่ของพี่มากๆ ช่างไทย ต้องอุดหนุนครับ ผมรบกวนขอ ID Line หน่อยนะครับ ผมจะเข้าไปอุดหนุนครับผม
[url=http://pic.free

แผ่นดิน

• member
จัดส่งพร้อมกันเลย พี่ทอม สายต่อเล็กยาว พี่โน๊ต สายเล็กน้อง samhed

line id keenuufolksong ครับ
งานต่อไปของ พี่นริศ

Yeah Yeah Yeahs

• member

ต้องไปหัดเย็บจักรบ้านแม่ยายครับ เลยต้องติดไปทำที่บ้านนู้น ( ไม่อยากไปเลย อยากทำงาน โดน ผบ สั่งไปลงเรียนเย็บจักรอุตสาหกรรม )

พี่ครับ ผมขอดูรูปเจ้าเส้นสีดำขอบน้ำตาลเพิ่มหน่อยได้มั้ยครับ สนใจครับ

ช่วยเชียร์ครับ งานดีๆฝีมือคนไทย :)

แผ่นดิน

• member

เริ่มงานใหม่ครับ แต่ยังไม่ใช่ของพี่นริศนะครับ อันนี้เค้าโอนตังค์มาแล้ว ช่างเลยกรีดหนังได้
ตอนนี้งานค้าง 4 เส้นครับ

CDMSU

• member
  • หมากปิ่น
อยากได้แบบนี้ครับ หนังสีน้ำตาลเข้ม ตรงกลางสายไม่ทราบว่าตอกชื่อเป็นภาษาไทยได้หรือเปล่าครับ
ประชากรแห่งแสงดาว

แผ่นดิน

• member

ก็เหมือนงานศิลป์ที้งหลาย ต้องควบคุมน้ำหนักมือ

แผ่นดิน

• member
สายสะพายยาวกว่าเข็มขัดหนังอีกครับ ลองทำพลาดไปเส้นหนึ่งนี้ช่างแทบอยากร้องไห้

แผ่นดิน

• member

ปลื้มกับฝีเข็ม ( อยู่คนเดียว )

แผ่นดิน

• member

washburn wsj 125 k
ไม่มีเวลาได้แตะเลยครับ ถ้าเป็นคนรักกันใหม่ๆ คงบอกเลิกไปแล้ว

แผ่นดิน

• member

แบบยาว 46-56 นิ้ว กับ ยาวมาก  58- 68 นิ้วครับ

แผ่นดิน

• member
ส่งานคุณเม้งไปแล้ว สองเส้น
งานต่อไปเป็นงานยาก สำหรับผมเลย
เส้นเล็ก ตอกชื่อ ติดที่ใส่ปิ๊กด้วย
รู้สึกเหมือนเป็นคนเขียนบท Tom & Jerry
ก็วิ่งไล่จับกันเหมือนเดิมแต่เนื้อเรื่องไม่เหมือนเดิม

แผ่นดิน

• member

งานยากสุดผ่านไปแล้วครับ

อานะจัง

• member
  • แก้ไขชื่อจาก Lekjang2513 เป็น "อานะจัง"
ดันครับ .... น่าจะเอาแบบรยวมๆ ที่ทำผ่านมา ให้เลือกบ้างนะครับ
Lekjang2513

แผ่นดิน

• member

ส่งได้แล้ว งานต่อไปพีเอกรินทร์ ครับ ( ช่างไปเที่ยวต่างจังหวัดมาเลยช้า ขอโทษครับ )
รบกวนเข้า แฟนเพจ สายกีต้าร์หนังแท้ ครับรูปเยอ่ะ สีไม่เพี้ยน
หรือติดต่อ line id keenuufolksong
เดี๋ยวว่างเมื่อไหร่จะรวบรวมในกระทู้นี้ ขอบคุณครับพี่

แผ่นดิน

• member

ึุ65% แล้วครับ ติดตามงานได้ในแฟนเพจ สายกีต้าร์หนังแท้ ครับผม

แผ่นดิน

• member

เสร็จแล้วครับ ต้องขอขอบคุณพี่จริงๆ ที่ช่วยดูแลสุขทุกข์ชาวกำแพงเพชร ตีสี่ก็ยังต้องทำงาน ปลื้มพี่จริงๆ
ผมยังไม่เคยมีโอกาสได้ฟัง บทเพลงจากคนอาชีพแบบพี่เลยสักครั้ง ( อยากฟังจริง ๆ 555 )

แผ่นดิน

• member
" อย่าท้อ " ลูกค้าคนแรกของผมบอกเอาใว้
ขอบคุณครับพี่ดนัย เสียงของพี่ก้องในใจผมตลอดเวลา