Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ SEAGULL MARITIME SWS ROSEWOOD SG  (อ่าน 7781 ครั้ง)

Antzaa

• member
เป็นกีตาร์ที่ดีมากอีกตัวนึงเลย คุ้มครับราคานี้ ผมมีอยู่ตัวนึงเก็บยาวครับ

เหาฉลาม

• member
เสียดายจังครับ ตอนอยากได้ก็ไม่มีคนปล่อย พอมีคนปล่อย ตังค์ก็กฝหมดแว้วววว ฮือๆๆ ถ้าพรุ่งนี้ถูกหวยจะรีบโทรไปเลยคร๊าบบบ ฮ่าๆๆๆๆ

bnooky

• member
เล็งอยู่นานแล้ว ยี่ฮ้อนี้ ไม่มีโอกาศเป็นเจ้าของสักที...อืมมม...

Dog Never Lie

• member
กีตาร์มีน้าจากลพบุรีโอนเงินมาจองแล้วนะครับ พรุ่งนี้นัดรับตัวเจ้าสาวครับ

เป็นกีตาร์ตัวสุดท้ายที่จะขายแล้ว

ขอบคุณทางเวปมากนะครับที่เป็นศูนย์กลางครับคงไม่ได้เข้าเวปนี้อีกนานครับ
ไว้มีโอกาศที่อยากจะหาซื้อกีตาร์จะเข้ามาใหม่ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักน้าๆ ทั้งหลายในรอบสามสี่ปีที่ผ่านมานะครับ ใจดีๆ กันทุกคนเลย
It's my...

nhoy

• member
Re: ขายแล้วครับ SEAGULL MARITIME SWS ROSEWOOD SG
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 20:30:51 »
ยินดีด้วยครับ ทั้งกับน้า Dog Never Lie และท่านเจ้าของใหม่ด้วยครับ

แต่ทำไมน้า Dog Never Lie จะไม่ได้เข้าเว็บอีกนานล่ะครับ โพสต์เข้ามาคุยกันหรือแนะนำอะไรก็ได้ ด้วยความระลึกถึงครับ
ผมยินดีที่ได้รู้จักน้า Dog Never Lie นะครับ แม้จะเป็นเพียงการโพสต์ก็ตามครับ

Piyawat.H

• member
Re: ขายแล้วครับ SEAGULL MARITIME SWS ROSEWOOD SG
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 23:40:41 »
เป็นกีต้าร์ที่ดีตัวหนึ่ง
ขอแสดงความยินดีกับเจ้าของใหม่ และดีใจกับเจ้าของเดิมด้วยนะ

TPNv789

• member
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2015, 20:25:11 »
ขาตั้งอยู่มั้ยคับ