Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ SEAGULL MARITIME SWS ROSEWOOD SG  (อ่าน 7780 ครั้ง)

Dog Never Lie

• member
Re: ขาย SEAGULL MARITIME SWS ROSEWOOD SG ลดราคาจัดไป 23,000 พร้อมเคส
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 20:18:19 »
ผมโทรไปสอบถามสักครู่นี้ ร้านยังไม่ปิดนะครับ อยากจะแจ้งให้ทราบว่า

ราคาใหม่ปรับขึันนะครับ ผมอยากให้คุณ PAXX มาชี้แจงด้วยนะครับว่า
ที่มาบอกว่าปรับลงนี่มันเป็นจริงหรือไม่

ผมสอบถามไปแล้วราคาขายที่ห้างเซ็นทรัลพระรามเก้า 29,600 บาทพร้อมเคสนะครับ
ราคาปรับขึ้นเก็บสองพันบาทนะครับ

ขอคำชี้แจงด้วยนะครับ บอกแบบนี้ผมเสียหายครับ

ขอบคุณครับ
It's my...

tao

• member
Re: ขาย SEAGULL MARITIME SWS ROSEWOOD SG ลดราคาจัดไป 23,000 พร้อมเคส
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 20:35:19 »
ลดจากราคาเต็ม 20%
http://www.theeramusic.com/maritime-sws-rosewood-sg/

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 20:44:26 »
ขอบคุณน้า tao สำหรับข้อมูลครับ ผมโทรไปทางร้านก็แจ้งมาอย่างนี้เช่นกันครับ
แถมตอนนี้มีของด้วยนะครับใครสนใจของใหม่เชิญเลย พระรามเก้ามีให้เลือกหลายตัว
เลยครับ

37,000 ลด 20% เท่ากับราคาขาย 29,600 บาท

ขอบคุณมาก
It's my...

Paxx

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 20:58:32 »
ผมไม่ขอแก้ตัวหรืออธิบาย เพื่อที่ผมจะได้เป็นฝ่ายเสียหายแทน ถือว่าคนละหมัด เจ๊ากันนะ แต่หมาไม่ตายน่ะควรจะมาขอโทษผมเพราะโทรมากล่าวหาผมเสียๆหายๆ 2-3 อย่าง และเมื่อหมาไม่ตายโพสท์แก้คืนแล้วก็ถือว่า ติดหนี้คำขอโทษผม หมาไม่ตายนี่ตัวผู้รึเปล่าแสดงความเป็นตัวผู้หน่อย

• member
ผมไม่ขอแก้ตัวหรืออธิบาย เพื่อที่ผมจะได้เป็นฝ่ายเสียหายแทน ถือว่าคนละหมัด เจ๊ากันนะ แต่หมาไม่ตายน่ะควรจะมาขอโทษผมเพราะโทรมากล่าวหาผมเสียๆหายๆ 2-3 อย่าง และเมื่อหมาไม่ตายโพสท์แก้คืนแล้วก็ถือว่า ติดหนี้คำขอโทษผม หมาไม่ตายนี่ตัวผู้รึเปล่าแสดงความเป็นตัวผู้หน่อย

ผมจะโทรไปขอโทษคุณเรื่องอะไรครับ ในเมื่อราคาขายของใหม่มัน

29,600 บาท ไม่ได้เป็นไปตามที่คุณบอกว่าของใหม่มันราคา 26,000 บาท
หละครับ

ขอความกระจ่างนิดหนึ่งที่คุณกำลังต่อว่าผมเป็นหมาตัวผู้เนี่ยครับ และผมไปติดหนี้คำขอโทษคุณเรื่องอะไรครับ
It's my...

• member
ปล. ชื่อผมแปลว่า " หมาไม่เคยโกหก " ไม่ใช่หมาไม่ตายครับ
It's my...

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด

จากที่ผมเห็นราคารุ่นนี้ตอนนี้ของมือหนึ่งที่ร้านลดราคาแล้วเหลือ29,600 บาท

ตามที่น้าDog Never Lie ใด้บอกใว้เลยครับ   น้าเขาขาย23,000 พร้อมเคส

ผมก็ว่าราคาดีมากแล้ว   ถ้าอยากให้น้าเขาลดราคาให้ถูกกว่านี้ก็ควรโทรไปต่อราคา

หลังไมค์ จากที่ผมเคยเห็นเคยรู้จักกันมากับน้าDog Never Lieน้าเขาสปอร์ตมากนะครับ

ไม่ควรมาป่วนกระทู้กันแบบนี้เลย 

ปล.ผมพูดออกความเห็นแบบกลางๆไม่มีส่วนใด้เสีย สงบ สันตินะครับ ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D
noomxman

@punna

• member
น้านี่เองที่เล่นเพลง
โกหกหน้าตาย( เท่ห์ อุเทน พรหมมินทร์) ใน youtube ผมชอบมากเลย ;)

kitfreeman

• member
นอกเรื่องหน่อยครับ hardcase นี่ของ seagull หรอครับ สวยมากเลย อยากได้  :P :P

Nusomchai

• member
ราคาน่าห่วงว่าจะออกยาก ของใหม่รวมเคส 26000 ครับ เป็นข้อมูลครับ แต่ไม่รู้ว่ามีของรึเปล่า
26, xxx ครับ ตัวแทนปรับลดราคาครับ แต่ของมีน้อย

ของใหม่ราคานี้จริงเปล่า ต้วแทนไหนครับ เผื่อมีสินค้าราคาถูกกว่าที่อื่น สนใจที่มีQi หรือตัวอื่น ๆ ของใหม่ ๆ ราคาดี ๆ ช่วยตอบแนะนำด้วยครับ

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
กีตาร์สวยมาก น่าเล่นมากครับผม

ปืน

• member
ตอนผมซื้อ 29,500 บาท และขอบอกว่าเป็นกีต้าร์ที่ผมรักที่สุด
ใครได้ไปครอบครองผมยินดีล่วงหน้าเลยนะครับ

เหาฉลาม

• member
seagull รุ่นนี้ เป็น SG ด้วย ราคานี้พร้อมทริคเคสของตัวเองเลย ใครมีกะตังค์ผมว่าไม่น่าพลาดนะครับ เป็น All Solid ด้วย ตอนนั้นผมมีเงินแต่ไม่มีใครปล่อย พอจัดคราฟท์เตอร์ไปแล้ว น้าเขาก็ปล่อยมา ฮ่าๆๆๆ ไม่แพงนะครับสำหรับราคานี้  แต่ถ้าใครอยากจะได้มือหนึ่งป้ายแดง ก็แล้วแต่ศรัทธานะครับ สำหรับความเห็นส่วนตัวของผม 23,000 คุ้มค่ามากครับ

kim_folk

• member
ขออนุญาตออกความเห็นนิดนึงนะครับ การมีมารยาทให้เกรียติกันเป็นสิ่งจำเป็นในสังคมนะครับ ถ้าน้า paxx มีเรื่องขุ่นเคืองใจ กับน้า dog never lie น่าจะพูดคุยกันเป็นการส่วนตัวจะดีกว่า ใจเย็นๆก่อนดีไหมครับเราคนรักดนตรีรักกีต้าร์เหมือนกัน ยังต้องมีโอกาสโคจรมาเจอกันอีก

tanakornton

• member
ชอบชื่อน้ามากเลย มันเพี้ยนมาจาก Rock never die ใช่รึเปล่าครับ
Fb : ธนกร พละรังสี

Piyawat.H

• member
เอาติดรถไปเที่ยวทะเล มันเยี่ยมมากๆ เหมือนพาเจ้านกนางนวลกลับบ้าน

Octopoo

• member
กำลังอยากจะปล่อย yamaha ac3r อยู่ รับแลกมั้ยครับ?

• member
ขออนุญาตดันครับ
It's my...

pondpond

• member
สวยดีครับ มีริ้วรอยตรงไหนมั่งครับ

• member
สวยดีครับ มีริ้วรอยตรงไหนมั่งครับ

ไม่ค่อยได้เล่นครับ หากว่ามาดูกีตาร์แล้วพบว่ามีรอยลดให้รอยละสองพันครับ หากว่ามีเยอะ ยกให้ฟรีครับ
It's my...