Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: โปร่งFender AG 15 N มีภาคไฟฟ้าด้วยขอแลกโปร่งญี่ปุ่นทรง OM หรือคลาสสิค สักตัวครับ  (อ่าน 6446 ครั้ง)

Ki-Ta-Kao

• member
Taylor จองแล้วครับ เหลือ Fender ขอหาแลกสาวญี่ปุ่นทรง OM หรือคลาสสิคก็ใด้ครับ

Ki-Ta-Kao

• member
ยังรอครับ OM หรือ คลาสสิค รอน้าใจดีต่อไปครับ

Ki-Ta-Kao

• member
Taylor ขายแล้วครับ เหลือ Fender ยังรอแลกต่อไปครับ

OldiesHunter

• member
เข้า กทม.เมื่อใดแล้วของยังอยู่โปรดโพสต์บอกกันสักนิดนะครับ

Ki-Ta-Kao

• member
เข้า กทม.เมื่อใดแล้วของยังอยู่โปรดโพสต์บอกกันสักนิดนะครับ
ใด้ครับน้า น่าจะไม่นานนี้ครับ ถ้ามีโอกาศเข้าไปจะแจ้งให้ทราบครับผม ;)

Ki-Ta-Kao

• member

Ki-Ta-Kao

• member

Ki-Ta-Kao

• member
ไม่ใด้เข้ามานาน ดันอีกสักครั้งครับ

Rockplayboy

• member
  • สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน
มีกีต้าร์คลาสสิค Abe 520 Top Solid Japan ครับ สนใจแอดไลน์มาดูรูปได้นะครับ middleway ครับ
สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน