Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: โปร่งFender AG 15 N มีภาคไฟฟ้าด้วยขอแลกโปร่งญี่ปุ่นทรง OM หรือคลาสสิค สักตัวครับ  (อ่าน 6445 ครั้ง)

Ki-Ta-Kao

• member
Fender เป็นรุ่น AG 15 N ครับผม หาแลก Japan ทรงOM หรือ คลาสสิคครับ
 เป็น ออลลามิเนต ครับ (ตีราคาแลกใว้ 4500 บาทครับ)
 ไม้หน้า: สปูซ
 ไม้หลังกับข้าง: น่าจะเป็นมะฮอกกานี ครับ
งานยุคเก่าผลิตที่ เกาหลี อยู่กับผมมา20ปีแล้ว ตัวนี้มีปิคอัพฟิชแมนรุ่นเล็กแถมให้ไปด้วย สภาพกีต้าร์ร่องรอยเยอะเพราะใช้งานมานาน แต่ไม่แตกไม่หัก คอไม่งอท้องไม่ป่อง ใช้งานใด้ดีครับ สำหรับน้าที่ชอบสะสม ผมว่าตัวนี้เข้าข่ายเก็บสะสมใด้เลย หรือจะเอาไปใช้งานก็ไม่มีปัญหา
ดูรูปกันครับ
 Fender ครับ เป็นรุ่น AG 15 N ครับผม

ลูกบิดไม่เดิม2ตัว

เฟรต1-2 ครับ

เฟรต3-4 ครับนอกนั้นปกติยังไม่สึกครับ

วิษณุ

• member
  • แหลมฉบัง ชลบุรี line.nuwisetchaichan
Fender. น่าเล่น

โญชิ

• member
ขอภาพเฟนเดอร์เพิ่มตรงฟิงเกอร์บอร์ดได้ไหมครับ? อยากเห็นว่าสึกเยอะไหมนะครับ ขอบคุณครับ

เหาฉลาม

• member
ฮาร์ดเคสสำหรับกีตาร์ทรงอะไรครับ จะหามาใส่นางฟ้าคนใหม่จากเมืองพะเยา ทรง OM ครับ

Ki-Ta-Kao

• member
Fender. น่าเล่น
ขอบคุณครับน้า
ขอภาพเฟนเดอร์เพิ่มตรงฟิงเกอร์บอร์ดได้ไหมครับ? อยากเห็นว่าสึกเยอะไหมนะครับ ขอบคุณครับ
ใด้ครับพรุ้งนี้ผมลงให้ดูครับ สึกพอควรตรงเฟรต1-3 ครับเพราะใช้งานมายาวนานเลย
ฮาร์ดเคสสำหรับกีตาร์ทรงอะไรครับ จะหามาใส่นางฟ้าคนใหม่จากเมืองพะเยา ทรง OM ครับ
ขอโทษครับน้า ลืมบอกไป เคสเป็นทรงD ครับผม

astronote

• member
ไม่ทราบว่าของอยู่แถวไหนครับ...

Ki-Ta-Kao

• member
ไม่ทราบว่าของอยู่แถวไหนครับ...
ผมอยุ่นครปฐมครับ อ.นครชัยศรี ครับผม

pacman

• member
Fender น่าสน

Ki-Ta-Kao

• member
Fender น่าสน
ขอบคุณน้ามากครับ
สำหรับรูปเฟรต และรุ่นของFender ที่น้าสอบถามมาผมลงให้แล้วน่ะครับ

Ki-Ta-Kao

• member
ขออนุญาติดันครับ :)

Ki-Ta-Kao

• member
ดันครับ :)

Ki-Ta-Kao

• member
Re: ขายครับ กีต้าร์เก่าๆ2ตัว เคสจองแล้วครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 13:21:03 »
เคสทั้งสองใบมีน้าท่านหนึ่งจองใว้แล้วครับ ผลเปลี่ยนแปลงยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ เหลือกีต้าร์อีก2 น้าท่านใดสนใจติดต่อใด้ครับ ราคาพุดคุยใด้ครับ ขายใด้ไม่เจ็บเยอะขายเลยคุยง่ายครับ :)

Ki-Ta-Kao

• member
Re: ขายหรือแลกครับ กีต้าร์เก่าๆ2ตัว เคสจองแล้วครับ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 19:16:16 »
ดันคร๊าบ :) :) :)

Ki-Ta-Kao

• member
Re: ขายหรือแลกครับ กีต้าร์เก่าๆ2ตัว เคสขายแล้วครับ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 12:11:14 »
เคส2ใบ โดนสอยไปแล้วครับ เหลือกีต้าร์อีก2 น้าท่านใดสนใจอย่ารอช้าเลยครับ สนใจพูดคุยต่อรองราคา 089-9183271 ลดใด้ลดครับผม :) :) :)

Ki-Ta-Kao

• member
Re: ลดราคาแล้ว กีต้าร์เก่าๆ2ตัว เคสขายแล้วครับ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 14:54:22 »
ดันสักนิดครับ

Ki-Ta-Kao

• member
Re: ลดราคาแล้ว กีต้าร์เก่าๆ2ตัว เคสขายแล้วครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2014, 17:16:12 »
สนใจสอบถามต่อรองราคาใด้ครับ 089-9183271

Ki-Ta-Kao

• member
Re: กีต้าร์เก่าๆ2ตัว มัดรวมกันขอแลกโปร่งซักตัวครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 15:24:29 »
รับแลกครับครับ อยากลองแบรนด์อื่นดูบ้าง จีน ญี่ปุ่น เมกา ก็ใด้ครับในราคาที่ใกล้เคียงกัน

OldiesHunter

• member
Re: กีต้าร์เก่าๆ2ตัว มัดรวมกันขอแลกโปร่งซักตัวครับ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 15:57:37 »
Fender น่าสนใจครับแม้ริ้วรอยจะมากหน่อย  ติดที่ท่านอยู่ไกลเหลือเกิน  ขอเชียร์ให้แลกหรือขายได้เร็วๆครับ

Ki-Ta-Kao

• member
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 19:19:05 »
Fender น่าสนใจครับแม้ริ้วรอยจะมากหน่อย  ติดที่ท่านอยู่ไกลเหลือเกิน  ขอเชียร์ให้แลกหรือขายได้เร็วๆครับ
ขอบคุณน้า OldiesHunter มากๆครับ ยังตามหาสิ่งที่ใช่กันต่อไปครับ

Ki-Ta-Kao

• member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 19:48:52 »
ยังรอครับ ;)