Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: crafter TM-045N ตัว Full Body มีเงินพร้อมไม่สามารถชื้อได้  (อ่าน 4239 ครั้ง)

nhoy

• member
Re: crafter TM-045N ตัว Full Body มีเงินพร้อมไม่สามารถชื้อได้
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 18:56:51 »
ผมอยากได้ Full Body มีไฟฟ้า Crafter มีบ้างไหม
เรียนน้า Rut_pro
เท่าที่เห็นส่วนใหญ่ Crafter ที่นำเข้ามาจำหน่ายในบ้านเราขณะนี้ ถ้ามีภาคไฟฟ้าด้วยมักจะเป็น Cutaway ครับ
จะอย่างไรก็ตามเดี๋ยวรอทาง Music Collection หรือน้าๆ ผู้รู้มาตอบให้อีกทีนะครับน้า Rut_pro