Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Guild D-40 USA พี่หมอรูปหล่อสอยเข้าคลังแสงแล้วครับ รอส่งมอบครับ ขอบคุณน้าๆทุกท่านครับ  (อ่าน 7062 ครั้ง)

Jkamp

• member
มีภาคไฟฟ้ามั้ยครับ

old_Acoustic

• member
สวยครับ.....ขอให้ขายได้เร็วๆ

babujack1985

• member
ขอบคุณน้าๆทุกท่านที่สนใจ
และให้ความอนุเคราะห์ทุกคนนะครับ
พี่หมอรูปหล่อสอยไว้ในคลังแสงเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ

chinana

• member
ยินดีด้วยครับ น้องjack แล้วนี่มี project ใหม่รึยังครับ ;D

joeykid

• member
  • joe neck solid
ดีจัยกับเจ้าของใหม่ และ เก่าด้วยครับ
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

babujack1985

• member
ยินดีด้วยครับ น้องjack แล้วนี่มี project ใหม่รึยังครับ ;D

ขอบคุณครับพี่อู๊ด
ไม่มีโปรเจคครับไม่ได้เล่นกีต้าร์เลยครับแล้วก็จำเป็นต้องใช้เงินครับเลยตัดใจปล่อยครับ
ดีจัยกับเจ้าของใหม่ และ เก่าด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ritchie

• member