Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเรียบร้อยครับ ขอบคุณบอร์ดมา ณ ที่นี้ด้วยครับ  (อ่าน 4015 ครั้ง)

AUN_CSM

• member
 8) 8) 8) 8) ภายในเดือนนี้ กำเงิน 5 พัน มาเอาไปได้เลยครับ

AUN_CSM

• member
 8)กีต้าร์ สภาพ ปกตินะครับ ไม่มีตรงไหนผิดปกติ
จะเอาสมทบทุน กล้องวงจรปิดหน่อย
เดือนที่เเล้ว ขโมยเขาร้านได้มือถือไป วันนี้เอาอีกเเล้ว ข้างบ้านโดนไปเกือบ 2 หมื่น
ทำทีซื้อของเยอะ ให้เรายิบนู้นยิบนี้ เเล้วขโมยกระเป๋าตังในลิ้นชัก อย่างโมโหเลย 

พอดีกีต้าร์ไม่ได้จับเลย เลยเอามาปล่อยครับ
ขายเเค่เดือนนี้ เดือนน่าอีกราคา ไม่ออกก็เก็บครับ

AUN_CSM

• member