Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหมดแร้วคับ ขอบคุณบ้านไม้ครับwalden cd2040,d710,cg600ce  (อ่าน 4695 ครั้ง)

pong

• member

meander

• member
น้าจะกลับมา กทม เมื่อไหร่เหรอครับเนี่ยย ถ้ามาระวัง ด้วยนะครับ 555 ช่วงนี้อันตราย

AMD[z]

• member
  • _ _ถนนแห่งความอยากเป็นถนนที่ไม่มีวันสิ้นสุด เป็นดังเส้นขอบฟ้า_-'
รอปล้นกีต้าร์ที่กอทอมอ...55 ::)
สูงสุดคืนสู่สามัญ"-_

pong

• member
น้าจะกลับมา กทม เมื่อไหร่เหรอครับเนี่ยย ถ้ามาระวัง ด้วยนะครับ 555 ช่วงนี้อันตราย
รอปล้นกีต้าร์ที่กอทอมอ...55 ::)
กลับ กทม.คงสักวันที่30ครับ(^^)

meander

• member
ผมว่าน้ากลับมาน้าคงต้อง ส่งมอบตัว cd2040 ให้ผมแล้วแหละหึหึๆๆ

pong

• member
ผมว่าน้ากลับมาน้าคงต้อง ส่งมอบตัว cd2040 ให้ผมแล้วแหละหึหึๆๆ
(^^)โอ้ยยยยยรีบมารับเรยครับ หุหุ

pong

• member
กลับมา กทม.แร้ววววนะครับ^^

pong

• member
คุณธร จองcd2040 สะดวกรับของภายในสัปดาหน้า กำลังจะโอนมัดจำให้ผม หากผมได้รับมัดจำแล้ว หรือมีการเปลี่ยนแปลงอะไร จะแจ้งให้ทราบครับ^^

AMD[z]

• member
  • _ _ถนนแห่งความอยากเป็นถนนที่ไม่มีวันสิ้นสุด เป็นดังเส้นขอบฟ้า_-'
เอ่อ....คุณโป้งครับไม่ใช่ว่าผมไม่ไว้ใจวางมัดจำนะครับ แต่!ผมแค่อยากไปซื้อปุ๊บจ่ายละจบเลยบอกงี้ดีกว่าระหว่างที่รอผมไปรับเจ้าตัวนี้ถ้ามีคนอื่นพร้อมกว่าคุณขายเขาไปก่อนน่าจะดีที่สุดหนะครับ แต่ผมยังนัดไปรับ เสาร์-ทิตย์หน้าเหมือนเดิมนะ :-*
สูงสุดคืนสู่สามัญ"-_

pong

• member
เอ่อ....คุณโป้งครับไม่ใช่ว่าผมไม่ไว้ใจวางมัดจำนะครับ แต่!ผมแค่อยากไปซื้อปุ๊บจ่ายละจบเลยบอกงี้ดีกว่าระหว่างที่รอผมไปรับเจ้าตัวนี้ถ้ามีคนอื่นพร้อมกว่าคุณขายเขาไปก่อนน่าจะดีที่สุดหนะครับ แต่ผมยังนัดไปรับ เสาร์-ทิตย์หน้าเหมือนเดิมนะ :-*
งั้นตามนี้ครับ นัดรับของกันเสา หรืออาทิตถัดไปครับ
ในระหว่างที่จะถึงวันเสา อาทิตถัดไป ยังคงเปิดรับ กับน้าๆท่านอื่นที่พร้อมก่อนนะครับ

pong

• member
Re: ขายหมดแร้วคับ ขอบคุณบ้านไม้ครับwalden cd2040,d710,cg600ce
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2014, 23:30:43 »
ขายหมดแล้วนะครับ ขอบคุณน้าๆทุกท่าน ที่รับไปดูแลต่อครับ^^

ting_roor

• member
Re: ขายหมดแร้วคับ ขอบคุณบ้านไม้ครับwalden cd2040,d710,cg600ce
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 15:56:27 »
เรียนถามนิดนึงได้ไหมครับ cg600ce มีวิธีทำอย่างไรกับปิ๊กการ์ดครับ เอาออกแล้วสวยมากเลย