Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สายSAVAREZ corum<นัดแลกทางwebแล้ว> รับแลกด้วยนะครับและ<ลูกบิดถอดจาก yamaha ac3r ขายแล้ว>  (อ่าน 1497 ครั้ง)

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
1 สายซื้อมาจาก lucky ตอนนี้ไม่ได้ใช้ classic แล้ว จะไปซื้อสายโปร่งแทน ซื้อมา 650 ขายเท่าสายที่จะไปซื้อใหม่ละกัน 500บาท หรือใครมี elixir nano /martin sp/ dad exp /เบอร์ 12 หรือ 13 ผมใช้งานได้หมด และไม่ว่าได้มาในราคาเท่าไหร่หรือได้ฟรีมา เรามาแลกกัน ได้เลยครับ
 2 ลูกบิดสีเงินๆ ถอดจาก yamaha ac3r ที่ซื้อต่อจากน้องในบอร์ดมาเมื่อวาน ตอนนี้ซื้อ groover สีทองใส่แทน เลยถอดมาขาย สภาพใหม่ใช้ได้ขาย 350ละกันครับ
  สินค้าทั้งหมดส่งธรรมดานะครับ จักรกริช 0813428867 ขอบคุณครับ

OAT JAKKRIT

• member
Re: ขาย สาย SAVAREZ corum และลูกบิดถอดจาก yamaha ac3r
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 11:58:19 »
ลูกบิด ขายแล้วเรียบร้อยครับ

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
ดีใจด้วยครับพี่ เอามาทัน นึกว่าไปซะแล้ว
เสียงเป็นไงบ้างครับ ยามาฮ่าตัวใหม่
ACOUSTIC GUITAR ONLY

Jackkrub

• member
ผมมี สาย DAD EXP เบอร์ 12 พี่เล่นไลน์มั๊ยครับ เลิกงานเด๋วถ่ายรูปให้ดูครับ

OAT JAKKRIT

• member
ขอบคุณครับน้องxray ตัวนี้คุ้มราคา จริงๆครับ ไม่เคยมีโอกาสได้เล่นกีต้าร์yamaha ac3r เลย โชคดีมากๆ  เห็นราคาที่น้องเค้าตั้งไว้เสียดาย ไม่ซื้อไม่ได้จริงๆครับ  ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่ได้สัมผัสกีต้าร์ดีมากๆตัวนี้ในราคาพอซี้อไหว   ตอนนี้รู้สึกดีมากๆเลยครับชอบระบบไฟฟ้าของตัวนี้มากครับ ส่วนเสียงนี่ ok เลย ถ้าชอบ M + T น้องน่าจะชอบเสียงที่ตอบสนองตอนเราเล่นออกมาเหมือนพี่ครับ
น้อง jackkrub พี่ไม่มี line เลยครับ แต่สายdad exp เบอร์ 12  ก็ok นะครับ น้องมีเบอร์โทรติดต่อมั้ยครับ จะได้นัดกันว่าจะจัดส่งแลกกันแบบไหนดี ขอบคุณนะครับ

Jackkrub

• member
0888054441 ครับ
จะโทรหา งานยุ่ง เลยยังไม่ได้โทรหาเลยครับ
วันพุธหน้าผมจะเข้า กทม ช่วงกลางวัน ถ้าสะดวก แล้วไม่ไกล ผมเอาไปให้ได้นะครับ

OAT JAKKRIT

• member
ได้ครับ วันพุธหน้า ผมอยู่แถวๆสามย่านช่วงบ่าย3 ตอนเย็นน่าจะแถวรถไฟฟ้าราชเทวี เดี๋ยวลองนัดกันอีกทีครับ ขอบคุณครับ