Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: **ราคาสุดท้าย yamaha A3R 20500 All Solid ด่วน!!!!!  (อ่าน 7512 ครั้ง)

Noinong

• member
**ราคาสุดท้าย yamaha A3R 20500 All Solid ด่วน!!!!!
« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 08:56:23 »

กีต้าร์ Yamaha A3R ใหม่แกะกล่อง ซื้อมา 3 เดือนแทบไม่ได้ใช้งานเลย พอดีอยากเปลี่ยนแนวครับ สนใจสอบถามได้ 088-940-6437  หรือจะมาดูสินค้าจริงได้ที่ อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม (แถวโลตัส นครชัยศรี )

Hinsor

• member
ไปลองมาแล้ว เสียงดีสภาพมือ1 ครับ ลองกับ roland ac 60 ออกแอมป์เพราะมาก มาช่วยเชียร์ครับ

Noinong

• member
เสียงดีจิงๆคับ ราคาลดได้อีกคับ ไม่รุว่าตอนนี้ราคามือ1เท่ารัย ขายได้ก้อขายคับ ..

Noinong

• member
ลดราคาลงอีกคับ เหลือ 24000

Noinong

• member
Dark night-Twoflowers-yamaha A3R

Noinong

• member
ด่วนเรยครับ อยากขาย ลดราคา 21500.. ใหม่แกะกล่อง สภาพเดิม ตอนออกห้าง

Dew_Allsolid

• member
  • Let's strumming
เสียดายมากที่ไม่ได้อยู่ กทม เข้า กทม บ้างหรือเปล่าครับ ผมตั้งกระทู้หาอยู่พอดี

Noinong

• member
อยุนครปฐมคับ ไม่ได้เข้ากรุงเทพเรย น่าเสียดายคับ

J.taka

• member
มือหนึ่งมิวสิคพลาเน็ท 26900   ที่บีทสปอท พารากอน 30000 ถ้วนครับ

Noinong

• member
ตอนซื้อมา 28900 คับ ใหม่เอี่ยม เก็บอย่างเดว

nhoy

• member
A3R สภาพและราคาเช่นนี้ น่าเล่นมากครับ

Kopple779

• member
สภาพสวยกับราคาสุดคุ้ม

Noinong

• member
ยังขายอยุคับ..

pacman

• member
สวย

Noinong

• member
ยังขายอยุนะคับ พรุ่งนี้จะลงรุปใหม่ ถ่ายกลางคืน ไม่ค่อยชัด

Lersak

• member
เห็นด้วยครับ ช่วยดันด้วย

วิษณุ

• member
  • แหลมฉบัง ชลบุรี line.nuwisetchaichan
ถูกกว่ามือหนึ่งหลายพันคุ้มมาก  มีใบเสร็จ ใบรับประกันใหมครับ เผื่อจะออกเร็วขึ้น ;D

martanz

• member
สวย คุ้มมากครัย

Noinong

• member
มีใบเสร็จ ใบรับประกันพร้อมครับบ..

Noinong

• member
อัพรุปใหม่ละนะคับ ใหม่สุดๆ มารับไปดูแลได้เรย