Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้จักกีต้าร์โปร่งยี่ห้อ Dolce บ้างครับ  (อ่าน 2742 ครั้ง)

sukqoojuicy

• member
คือผมโทรไปคุยกับร้าน ctmusicshop น่ะครับ

เห็นเค้าบอกว่า เสียงเยี่ยมกว่า Veelah v1-dce น่ะครับ แต่ราคาแพงกว่าๆนิดหน่อย

เลยสนใจอยู่น่ะครับ ไม่ทราบว่ามีท่านไหนเคยลอง หรือว่ามีข้อมูลแนะนำบ้างครับ

:o

Nightbarons

• member
Re: มีใครรู้จักกีต้าร์โปร่งยี่ห้อ Dolce บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 18:39:39 »
ยังไม่เคยลอง ทั้งสองนี่ห้อนี้เลยครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
Re: มีใครรู้จักกีต้าร์โปร่งยี่ห้อ Dolce บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 20:01:03 »
อยากลองอยู่เหมือนกัน เห็นร้าน ct เขาขึ้นหน้าเว็บ แต่หารีวิวไม่เจอเลยครับ
:)

MUI

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 20:46:17 »

เห็นคุณเก่งโชว์อยู่ที่ กีต้าร์ไทยพักใหญ่ แล้วก็หายไป

กำลังหาอยู่เหมือนกันครับ...จะมาอัดกับ V1-DCE ห้าห้า

(ที่แพงกว่าน่าจะปรีคนละรุ่นมีปรับทุ้มแหลม)

[/url]

อ้าวว..ทำไมฝากรูปแล้วไม่ขึ้น มีประกันภัยอีกเอ้า

เอ่า..ขึ้นแล้ว ขอบคุณครับ

sukqoojuicy

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 23:16:30 »
ครับ ขอบคุณมากครับ

ผมลอง serch ดูใน google แล้ว ก็ไม่เจอเว็บไซต์หลักยี่ห้อนี้

เลย สองจิตสองใจอยู่