Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติยกเลิกการขายทุกรายการครับ  (อ่าน 5301 ครั้ง)

Twinbee

• member
ประกาศกฎอัยการศึกปุ๊บ พี่ทิวารีบ ระบายอาวุธหนักเลย อิอิ
สงสัย จะไปเล่นนิวเคลียร์ 55+

แจ่มทุกตัวเลยครับ เห็นวงในบอก L ซีรี่ มีเกือบครบใช่ไม๊ครับ อยากไปดูคลังแสงจัง  ;D

joeykid

• member
  • joe neck solid
น้าทิวา ปล่อยของแรงเลย ครับ สงสัยมีโปรเจคใหม่ ;D
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

tiwa

• member
ขนหน้าแข็งไม่ร่วง อาวุธใหญ่ของน้าทิวายังอีกเยอะ ๆ
???ไม่เหลือแล้วน้าโอ๋ ทั้งขน?ทั้งอาวุธ 555
สวยทุกตัวครับ

ชอบ 810  ;D

ปล.ข้างๆ Taylor เรียงกันเป็นแถวเลย  :)
ขอบคุณครับ

สวย น่าสนใจทุกนางเลยครับน้าทิวา
เผื่อหันไป คัสต้อมบ้างครับน้าหนุ่ม ;D :o ;)

ประกาศกฎอัยการศึกปุ๊บ พี่ทิวารีบ ระบายอาวุธหนักเลย อิอิ
สงสัย จะไปเล่นนิวเคลียร์ 55+

แจ่มทุกตัวเลยครับ เห็นวงในบอก L ซีรี่ มีเกือบครบใช่ไม๊ครับ อยากไปดูคลังแสงจัง  ;D
กลัว ผบ.ที่บ้านมาทลายก่อน555
วงนอกวงในตอนนี้เหลือแต่ข่าวลือครับ :-[

น้าทิวา ปล่อยของแรงเลย ครับ สงสัยมีโปรเจคใหม่ ;D
บ้างครับแต่ไม่เกี่ยวกับกีต้าร์เลยน้าโจ้

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจนะครับ ยืนยัน
ขายถึงวันอาทิตย์นี้เท่านั้นครับอาทิตย์หน้าติดงานยาว
สนใจ ราคาคุยได้ทุกตัวครับ รักชอบเหมือนกัน

tiwa

• member
 :oขออนุญาติดันหน่อยครับ เหลืออีกหนึ่งวัน

tiwa

• member
สามทุ่มระงับขายทุกรายการครับ ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ ขอบคุณบ้านไม้ พีื้นที่แบ่งปัน 8)

sukasame@iyoma

• member
  • ..ทุกชีวิตดิ้นรน ค้นหาแต่จุดหมาย ใจในร่างกายกับไม่เจอ...
เคยเห็นน้า tiwa มี yamaha รุ่นอื่นด้วย ไม่แบ่งขายมั่งหรอครับ รุ่นนี้ยังไม่โดนใจ อิๆ
ลองทักมาได้ครับรุ่นอะไร จัดให้ได้ถ้ามีครับ ;)
น้าพอมี FG301 FG351 FG351B แบ่งผมเล่นมั่งมั้ยครับ รบกวนถามดู :) :) :)

tiwa

• member
เคยเห็นน้า tiwa มี yamaha รุ่นอื่นด้วย ไม่แบ่งขายมั่งหรอครับ รุ่นนี้ยังไม่โดนใจ อิๆ
ลองทักมาได้ครับรุ่นอะไร จัดให้ได้ถ้ามีครับ ;)
น้าพอมี FG301 FG351 FG351B แบ่งผมเล่นมั่งมั้ยครับ รบกวนถามดู :) :) :)
ป้ายส้มไม่มีเลยครับ

sukasame@iyoma

• member
  • ..ทุกชีวิตดิ้นรน ค้นหาแต่จุดหมาย ใจในร่างกายกับไม่เจอ...
ป้ายส้มไม่มีเลยครับ
ขอบคุณครับ :) :)