Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายครับ ขอบคุณน้าๆทุกๆท่านและ Acousticthai ครับ ^^  (อ่าน 5313 ครั้ง)

Na_Jorn_Chiangmai

• member
    • แค่มีความสุข...กับสิ่งที่เราเล่น...ก็พอแล้วครับ
Re: Furch G24SR custom แวะเข้ามาดูครับ กีต้าร์ดี เสียงเยี่ยม ^^
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 12:22:33 »
ผม จร นะครับพี่nate ยินดีที่ได้รู้จักและได้แลกเปลี่ยนความรู้นะครับ
ตัวนี้ทั้ง สเปค  ปิ๊กอัพ เคส ราคา ทุกอย่างสมบูรณ์แบบมากครับ
ถ้ัาไม่ติดว่าอยากได้ top cedar เพราะกลัวไม่จบ ตัวนี้คงไม่รอดครับ
ท่านใดสนใจ จัดได้เลยครับ คุ้มสุดๆ จริงๆ (^_^)

The nate

• member
Re: Furch G24SR custom แวะเข้ามาดูครับ กีต้าร์ดี เสียงเยี่ยม ^^
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 14:26:38 »
กีต้าร์ ดี กล่องแพง  Pickup ดี   อยู่ไม่นานหรอกครับ

ขอบคุณมากๆครับน้าที่แวะมาทักทายและช่วยเชียร์ ^^

The nate

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 14:27:47 »
ผม จร นะครับพี่nate ยินดีที่ได้รู้จักและได้แลกเปลี่ยนความรู้นะครับ
ตัวนี้ทั้ง สเปค  ปิ๊กอัพ เคส ราคา ทุกอย่างสมบูรณ์แบบมากครับ
ถ้ัาไม่ติดว่าอยากได้ top cedar เพราะกลัวไม่จบ ตัวนี้คงไม่รอดครับ
ท่านใดสนใจ จัดได้เลยครับ คุ้มสุดๆ จริงๆ (^_^)
   ขอบคุณที่สนใจและได้ร่วมพูดคุยกันนะครับพี่จร ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอให้ได้ตัวที่ถูกใจเร็วๆ และเป็น Cedar ที่เสียงดีที่สุดนะครับ ^^

The nate

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 14:29:24 »
ตอนเย็นมีนัดกับพี่    supakrismk   ไว้นะครับ     หากมีการเปลี่ยนแปลงอย่างไรจะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้ง  หรือน้าๆท่านใด อยากจะโทรจองคิวต่อหรือพูดคุยกัน ยินดีเลยครับ ^^

The nate

• member
Re: ปิดการขายครับ ขอบคุณน้าๆทุกๆท่านและ Acousticthai ครับ ^^
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 22:27:39 »
 ** ปิดการขายครับ  ขอบคุณน้าๆทุกๆท่านและ acoustic thai ครับ   รวมถึงพี่ ศุภกฤษ  ด้วยครับที่รับไปดูแลต่อ ^^ **

Na_Jorn_Chiangmai

• member
    • แค่มีความสุข...กับสิ่งที่เราเล่น...ก็พอแล้วครับ
Re: ปิดการขายครับ ขอบคุณน้าๆทุกๆท่านและ Acousticthai ครับ ^^
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 14:04:21 »
ยินดีด้วยครับกับ พี่nate และเจ้าของใหม่ด้วยครับ แอบอิจฉาครับ คุ้มสุดๆครับ ตัวนี้ ^^

The nate

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 17:23:26 »
ยินดีด้วยครับกับ พี่nate และเจ้าของใหม่ด้วยครับ แอบอิจฉาครับ คุ้มสุดๆครับ ตัวนี้ ^^
   ขอบคุณมากครับพี่จร ส่วนตัวผมเองเสียมากๆเช่นกัน ^^