Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีตาร์คลาสิคคอเล็ก Takamine NTP-110N  (อ่าน 16092 ครั้ง)

steinberger

• member
Re: สลายกรุญี่ปุ่น เหล็กสอง ไนล่อนสอง แจ๊สหนึ่ง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2014, 20:18:33 »
ช่วยดันครับ น่าเล่นมากเลยผมยังอยากได้เลย ;D

Mellow Man

• member
King...Taka กีตาร์ครบเครื่องจริงๆ On Stageน่าจะหายห่วงเลย ยี่ห้อนี้

คอนแฟมมมม

หน้าเล่นทุกตัวครับ

ขอบคุณคร้าบบบผม

Mellow Man

• member
Re: สลายกรุ "เมกัน" ทรง DสองตัวOMหนึ่งตัว Guild/Santa Cruz/Huss&Dalton
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2014, 17:07:08 »
พาเที่ยวเมกาครับ ;D

nhoy

• member
Re: สลายกรุ "เมกัน" ทรง DสองตัวOMหนึ่งตัว Guild/Santa Cruz/Huss&Dalton
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2014, 17:51:25 »
เข้ามาชมกีต้าร์ของน้า cofee อีกครับ
เดี๋ยวนี้ Santa Cruz ราคาจาก Price List ขึ้นไปเยอะเลยนะครับ 
D/PW ของน้า cofee ตัวนี้แม้เป็นปี 2002 แต่ผมว่าราคาที่ลงไว้ค่อนข้างถูก จึงน่าจะเป็นโอกาสดีสำหรับท่านที่ชื่นชอบ Santa Cruz แล้วครับ
ส่วน Huss & Dalton ก็เป็นอีกหนึ่ง Boutique Guitar ที่เสียงดีและน่าเล่นมากๆ ครับ

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2014, 19:29:19 »
ได้เปิดหู เปิดตา น่าเล่นทุกตัวเลยครับ

Mellow Man

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2014, 12:36:38 »
เข้ามาชมกีต้าร์ของน้า cofee อีกครับ
เดี๋ยวนี้ Santa Cruz ราคาจาก Price List ขึ้นไปเยอะเลยนะครับ 
D/PW ของน้า cofee ตัวนี้แม้เป็นปี 2002 แต่ผมว่าราคาที่ลงไว้ค่อนข้างถูก จึงน่าจะเป็นโอกาสดีสำหรับท่านที่ชื่นชอบ Santa Cruz แล้วครับ
ส่วน Huss & Dalton ก็เป็นอีกหนึ่ง Boutique Guitar ที่เสียงดีและน่าเล่นมากๆ ครับ

ขอบพระคุณอาหน่อย มากๆครับ

ได้เปิดหู เปิดตา น่าเล่นทุกตัวเลยครับ

ขอบคุณมากครับผม

joeykid

• member
  • joe neck solid
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2014, 08:17:05 »
ว้าว กิล สวยสุดๆ
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

Mellow Man

• member
Re: <<<<<<<เพิ่มคลิป Guild VS Santa Cruz>>>>>> สลายกรุ "เมกัน"Guild/Santa Cruz/Huss&Dalton
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2014, 15:16:28 »
ว้าว กิล สวยสุดๆ

เสียงดีพอฟัด ลุงซานต้าพอมันส์ๆเลยครับ

steinberger

• member
Re: ขาย รวมมิตร ญี่ปุ่น ครัช
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2014, 13:28:43 »
ช่วยดันครับผมได้ลองแทบทุกตัวแล้วเสียงดีทุกตัวเลยครับ ขอยืนยัน สำหรับท่านที่กำลังมองหากีตาร์มือสองสภาพดีแนะนำเลยครับ ปล. LTD ไม้สวยมากเลยเสียงถูกใจเลยครับ ฟันธง

Mellow Man

• member
Re: ขาย รวมมิตร ญี่ปุ่น<<<เพิ่มคลิปไนล่อนครับ>>>
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2014, 17:26:11 »
ช่วยดันครับผมได้ลองแทบทุกตัวแล้วเสียงดีทุกตัวเลยครับ ขอยืนยัน สำหรับท่านที่กำลังมองหากีตาร์มือสองสภาพดีแนะนำเลยครับ ปล. LTD ไม้สวยมากเลยเสียงถูกใจเลยครับ ฟันธง

ขอบคุณครับน้าา

เพิ่มคลิปมาให้ฟังกันครับ ว่าเสียงหวานแค่ไหน 8)

Mellow Man

• member
Re: ขาย รวมมิตร ญี่ปุ่น<<<เพิ่มคลิปไนล่อนครับ>>>
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2014, 19:53:55 »
ขออนุญาติอัพเดทหน่อยนะครับ

Thecole

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2014, 20:12:19 »
 :o :o :oถึงกับตาถลนเลยครับ สวยน่าเล่นทั้งนั้นเลย :o :o :o

steinberger

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 19:10:11 »
น่าเล่นทุกตัวครับ ปล.ตลาดเงียบมากกครับน้าาา ;D

Slow_Finger

• member

steinberger

• member
เสียงดีสมกับราคาทุกตัวครับ santa cruz เสียงดีมีเอกลักษณ์มากครับ(ในความรู้สึกของผมเสียงดีกว่าทุกตัวที่ผมเคยลองมาในราคาระดับนี้)ต้องไปลองด้วยตัวเองรับรองว่าคุ้มค่ากับราคาแน่นอนครับ 

Mellow Man

• member
ขอบคุณมากครับและขอดันนิสนะครับ

jube

• member
 :) :) :)
เห็น Huss OM แล้วอยากลองที่สุดเลยน้าคิงส์ เข้ามาช่วยเชียร์ให้ขายได้ไวๆน๊ะครับ  :) :) :)

alexxup2

• member
สอบถามคร้าบบบบ กีตาร์แจ๊ส ถ้าซักหมื่นถ้วนไหวมั้ยคับ (อย่าหาว่าต่อแรงเลยนะคร้าบบบบ อยากได้จริงๆ) อยู่เชียงราย ไกลด้วยค้าบบบบ ;D ;D ;D ;D ;D

Mellow Man

• member
สอบถามคร้าบบบบ กีตาร์แจ๊ส ถ้าซักหมื่นถ้วนไหวมั้ยคับ (อย่าหาว่าต่อแรงเลยนะคร้าบบบบ อยากได้จริงๆ) อยู่เชียงราย ไกลด้วยค้าบบบบ ;D ;D ;D ;D ;D

080-5594212 โทรมาคุยกันคาฟฟฟ ใจดีคับผม

อานะจัง

• member
  • แก้ไขชื่อจาก Lekjang2513 เป็น "อานะจัง"
HUSS AND DALTON OM

เล่นกีตาร์ ( ถูกๆ) มาก้อนาน แต่ เกิดมาเพิ่งเคยได้ยินยี่ห้อนี้ครับ

เสียงสุดยอด  ฝีมือสุดเยี่ยม .....

ดันไปครับ ...ตังค์พอมี แต่ที่ขาดคือฝีมือ ที่คู่ควร  มาอยู่กับผมคง วานรได้แก้ว อิๆๆๆๆ

.... ดันไปครับ  เสียงดีจริงๆ ...
Lekjang2513