Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: **ขายแล้วครับ OVATION S771 (แถมปิคอัพ OP PRO ฟรี) สมทบทุนซ่อมบ้าน(แผ่นดินไหว)...  (อ่าน 18237 ครั้ง)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
Re: ขาย OVATION S771 สมทบทุนซ่อมบ้าน(แผ่นดินไหว)...
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 20:03:42 »
ขอให้ขายได้ไว ๆนะครับ เป้นอีกหนึ่งกำลังใจให้ครับน้า (ตัวผมเองก็ยังหลอนอยู่เลยครบ )
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

ck.northwood

• member
Re: ขาย OVATION S771 สมทบทุนซ่อมบ้าน(แผ่นดินไหว)...
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 20:11:23 »
เอาใจช่วยครับน้า
ขอบคุณครับน้าตั้ม..

...ขอให้ขายได้ไวๆ คับ....

ขอบคุณครับ น้า kon_av link

เป็นกำลังใจให้ครับ...กีต้าร์สวยเลยครับ ขายได้ไวๆครับ
ขอบคุณครับน้า s.lucky

กำลังใจอีกแรงนึงครับน้า
ขอบคุณครับ น้าpong2508

ถึงจะเข้ามาแค่ชม แต่ก็ขอเป็นกำลังใจให้เรื่องร้ายๆ ผ่านพ้นไปนะครับ
ขอบคุณค้าบ น้าballee45 เข้ามาชมก็ดีใจแล้วครับ..

เป็นกำลังอีกแรงครับ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีครับ
ขอบคุณครับ น้าเกษตรกร_ฝึกหัด..

"...ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจนะครับ...ถึงแม้ว่าเราจะไม่รู้จักกันเลย แต่ผมก็เข้าใจในภัยธรรมชาติเช่นเดียวกับคุณครับ
ขอประกาศครับว่า...กีต้าของคุณboysize..นอกจากจะงดงามแล้ว คุณboysizeเองท่านก็อัทยาศัยดีมากๆครับ
ขอconferm guitar ovationตัวนี้ครับ made new heartford และเป็นimportด้วย...คุ้มค่าต่อการเลือกซื้อมากครับ" :D
ขอบคุณครับน้า hengheng ...ตั้งตัวไม่ทันเลยครับ อยู่ๆก็มาครืนๆ คนที่เจอหนักกว่าผมเยอะครับ ก็ซ่อมกันไปครับ
กีตาร์ตัวนี้ จริงๆแล้วผมกะว่าเก็บยาว แต่เจอเหตุการณ์นี้ คงทำใจครับ น้าboysize ใจดีครับ คุยง่าย...ไม่ผิดหวังที่ซื้อกีตาร์กับน้าboysize ..

ขายได้ไวๆ นะครับกีต้าร์สวยครับ
ขอบคุณครับผม..

แม่ลาว แม่สรวย พาน จุดศูนย์กลางทั้งนั้นเลย
ปลอดภัยก็ดีแล้วครับ คนเชียงรายเหมือนกัน เป็นกำลังใจให้ครับ :D
ขอบคุณครับ พี่น้องชาวเชียงราย  ;D ..

เอาใจช่วยครับ
ขอบคุณครับ น้าjomyutshinjo..

เอาใจช่วยนะครับ

ผมยืนยัน.... การันตรีพี่เขาครับเชื่อถือได้ เพราะเคยแลกเปลี่ยน กีต้าร์ + เงินกับพี่เขา

ขอบคุณครับ น้าnantfa.. ;D ..

เอาใจช่วยอีกคนครับ

Yingyos
ขอบคุณครับ น้าYingyos

ขออนุญาตส่งเสริมการขายให้น้าชาคริตนะครับ 8)
ใครซื้อกีต้าร์ตัวนี้ แถม upgrade ภาคไฟฟ้าเป็น OP Pro ให้ฟรี 1 ชุดครับ
จัดส่งให้ถึงบ้านเลยครับ
เป็นกำลังใจให้น้า ผ่านพ้นช่วงนี้ไปได้ด้วยดีนะครับ
ขอบคุณครับ
รบกวนน้าชาคริต โฆษณาว่าแถม OP Pro ไว้ในข้อความขายได้เลยนะครับ

ขอบพระคุณครับน้า Boysize ในความกรุณาครับ..ผมซาบซึ้งมากครับ ..ขอให้น้าเจริญยิ่งๆขึ้นนะครับ... ;D ..

ไม่มีใครเป็นอะไรก็ดีแล้วครับ ข้าวของพังก็ซ่อมได้ สู้ๆๆๆๆครับ
ขอบคุณครับผม

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอให้ขายได้เร็วๆนะครับ ซ่อมแซมกันไป  :)
ขอบคุณครับผม...

ขอบคุณทุกแรงใจครับ ..บ้านไม้แห่งนี้อบอุ่นเสมอ ขอบคุณมากมายครับ... ;D..

ผ่านพ้นไปไวๆครับ น่ากลัวมาก น้องๆที่บ้าน แม่ใจ พะเยา ห่างตั้ง 70โล ยังวืดๆเลยครับ
ขอบคุณครับ ช่างเอก..

ขอให้ขายได้ไว ๆนะครับ เป้นอีกหนึ่งกำลังใจให้ครับน้า (ตัวผมเองก็ยังหลอนอยู่เลยครบ )
ขอบคุณครับน้า Montri   ;D ..

kang

• member
เป็นกำลังใจให้ครับ

ming

• member
เป็นกำลังใจให้น้า ck.northwood ขอให้ขายได้ไวๆนะครับ

TOM+

• member

ขอชื่นชมน้ำใจน้า boysize ด้วยครับ

• member
ขอบคุณครับ น้าkang...

เป็นกำลังใจให้น้า ck.northwood ขอให้ขายได้ไวๆนะครับ
ขอบคุณครับ น้าming..

ขอชื่นชมน้ำใจน้า boysize ด้วยครับ
ครับน้าTOM+... ;D  น้าboysize น้ำใจสุดยอดครับ  ;D ;D ...

ขอบคุณทุกแรงใจนะครับที่ให้กำลังใจผม ที่แวะเข้ามาเยี่ยมชม...

ขอบคุณน้าboysize  ที่ช่วยแถมปิคอัพ OP PRO  ให้ 1 ชุด... ;D

ขอบพระคุณครับ....

saxophone99

• member
มาเป็นกำลังใจให้นะครับ จริงๆตอนนี้ถ้าผมมีเงินผมคงรับไว้แล้ว กำลังอยากได้โอเวชั่นพอดีด้วย เสียดาย สู้ๆนะครับ

TOM1869

• member
น้า Boysize เยี่ยมมากครับ เฉพาะ ราคา PU OP pro ตัวนี้ ราคา 5.000 - 10,000 บาท  แถมหาซื้อได้ยากมาก

ใครมี Ovation ใช้ Block PU รุ่นนี้ อย่ารอช้า ครับ
Line id: 081-8718003

kittiphon

• member
เป็นกำลังใจให้น้า ck.northwood ขอให้ขายได้ไวๆนะครับ... :) :) :)

เหาฉลาม

• member
ขอให้ปลอดภัยนะครับ และขอให้ขายกีตาร์ได้เร็ว ๆ ครับ

noom5999

• member
 :) ขอเป็นกำลังใจให้ครับ  :)

nhoy

• member
ผมเพิ่งเข้ามาเห็นกระทู้ของน้า ck.northwood ครับ เสียใจด้วยครับที่บ้านประสบกับปัญหาแผ่นดินไหว
ขอเป็นกำลังใจให้ และขอให้ซ่อมแซมบ้านได้เสร็จเรียบร้อยด้วยดีไวๆ นะครับ

• member
มาเป็นกำลังใจให้นะครับ จริงๆตอนนี้ถ้าผมมีเงินผมคงรับไว้แล้ว กำลังอยากได้โอเวชั่นพอดีด้วย เสียดาย สู้ๆนะครับ
ขอบคุณครับน้าsaxophone99 ..แค่น้าแวะมาเยี่ยมก็ดีใจแล้วครับ... ;D

น้า Boysize เยี่ยมมากครับ เฉพาะ ราคา PU OP pro ตัวนี้ ราคา 5.000 - 10,000 บาท  แถมหาซื้อได้ยากมาก

ใครมี Ovation ใช้ Block PU รุ่นนี้ อย่ารอช้า ครับ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ น้าTOM1869... ;D

เป็นกำลังใจให้น้า ck.northwood ขอให้ขายได้ไวๆนะครับ... :) :) :)
ครับผม น้าkittiphon... ;D

ขอให้ปลอดภัยนะครับ และขอให้ขายกีตาร์ได้เร็ว ๆ ครับ
ขอบคุณครับน้าเหาฉลาม.. ;D

:) ขอเป็นกำลังใจให้ครับ  :)
ขอบคุณครับน้า noom5999... ;D

ผมเพิ่งเข้ามาเห็นกระทู้ของน้า ck.northwood ครับ เสียใจด้วยครับที่บ้านประสบกับปัญหาแผ่นดินไหว
ขอเป็นกำลังใจให้ และขอให้ซ่อมแซมบ้านได้เสร็จเรียบร้อยด้วยดีไวๆ นะครับ
ครับผม ขอบคุณน้าน้อยมากครับ... ;D

boonchai

• member
เป็นกำลังใจด้วยครับน้าชาคริต ช่วงนี้ผมเองไม่ค่อยได้เข้าดูบอร์ดซื้อขาย
เพิ่งทราบว่าอยู่ศูนย์กลางแผ่นดินไหวเลย ยังไงขอให้ขายได้ไวๆ นะครับน้า

• member
เป็นกำลังใจด้วยครับน้าชาคริต ช่วงนี้ผมเองไม่ค่อยได้เข้าดูบอร์ดซื้อขาย
เพิ่งทราบว่าอยู่ศูนย์กลางแผ่นดินไหวเลย ยังไงขอให้ขายได้ไวๆ นะครับน้า
ขอบคุณมากครับ อ.บุญชัย  ;D

• member
สวัสดีครับ... ;D

s.lucky

• member
ช่วยดัน Ovation งามๆ กันหน่อย... ได้ข่าวว่ามี After Shock หลายร้อยรอบเลยจากข่าว   ยังไงก็ขายได้ไวๆ ปลอดภัยทั้งคนและกีต้าร์นะครับพี่....
Acoustic Only...!

somsak tumrupa

• member

• member
ช่วยดัน Ovation งามๆ กันหน่อย... ได้ข่าวว่ามี After Shock หลายร้อยรอบเลยจากข่าว   ยังไงก็ขายได้ไวๆ ปลอดภัยทั้งคนและกีต้าร์นะครับพี่....
ขอบคุณน้า s.lucky ครับ...ตอนนี้เมา After Shock ครับ มาเรื่อยๆยังไม่หยุดครับ...

ขอบคุณครับน้าsomsak tumrupa...  ;D

*เมื่อคืนไปเล่นงานแต่งมาครับ Out door เอาอยู่ครับ... S771 ตัวนี้...
.....................................................................................

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
เป็นกำลังใจครับ
MUGEN_guitar_SHOP