Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: walden d810 สายเเบบไหนเหมาะกว่ากันคับ ระหว่างPhosphor Bronzeกับ 80/20 Bronze  (อ่าน 763 ครั้ง)

ิboom1132

• member
walden d810 สายเเบบไหนเหมาะกว่ากันคับ ระหว่างPhosphor Bronzeกับ 80/20 Bronze อยากรู้ว่า จะให้เสียงของกีต้า ให้ใส เเละกังวานขึ้นไปอีก หรือให้เสียงมันนุ่มลง เเบบไหนจะดีกว่ากันคับบบ ปล.เเนะนำรุ่นได้จะดีเลยคับบ

♬ Kassi ♬

• member
Phosphor Bronze เลยครับ

ิboom1132

• member
Phosphor Bronze เลยครับ
ขอบคุณมากคับบ

pong

• member
ความเห็นผม 80/20 ครับ^^

Kai Acoustic™

• member
walden d810 สายเเบบไหนเหมาะกว่ากันคับ ระหว่างPhosphor Bronzeกับ 80/20 Bronze อยากรู้ว่า จะให้เสียงของกีต้า ให้ใส เเละกังวานขึ้นไปอีก หรือให้เสียงมันนุ่มลง เเบบไหนจะดีกว่ากันคับบบ ปล.เเนะนำรุ่นได้จะดีเลยคับบ

กังวานขึ้น นุ่มลง คงต้อง  80/20 ครับ