Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ>Seagull Artist Studio CW Deluxe QII, ขาไมค์แบบตั้งโต๊ะ  (อ่าน 6085 ครั้ง)

Seagull Artist Studio CW Deluxe QII ***ขายแล้วครับ***

http://www.seagullguitars.com/seagull_artist_studiocw.html
http://www.modernmusiclisle.com/seagull-artist-studio-cutaway-deluxe-qii-acoustic-guitar/#.UylXmv2RqDU

----------------------------------

ขาตั้งไมค์ Superlux พร้อมหัวหนีบรับไมค์อย่างดี ***ขายแล้วครับรอส่งของ***

--------------------------------

Zoom H2N***ขายแล้วครับ***
http://www.zoom.co.jp/products/h2n

--------------------------------

สาย Cable Canare GS6 Nuetrik Silent ***ขายแล้วครับ***

ขอบคุณ AcusticThai ครับ
^^'

Re: ขาย>Zoom H2N+Hot Shoe Adaptor+กระเป๋า,สาย Canare GS-6(Japan)+ขาไมค์ ฯลฯ บลาๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2014, 09:58:10 »
ปรับลดราคาลงอีกครับ

Zoom H2N
ขาย 4,500 บาท
สาย Cable Canare GS6 Nuetrik Silent
ขาย 750 บาท
ขาตั้งไมค์ Superlux พร้อมหัวหนีบรับไมค์อย่างดี
ขาย 750 บาท
^^'

Re: ขาย>Zoom H2N+Hot Shoe Adaptor+กระเป๋า,สาย Canare GS-6(Japan)+ขาไมค์ ฯลฯ บลาๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 13:51:41 »
Zoom H2N ขายแล้วครับ
Canare Nuetrik Silent+iPERL  คุณณัฐชญา   RH401545844TH  ส่งแล้วครับ

เหลือขาตั้งรายการสุดท้ายครับ
^^'

ดันครับ เพิ่มของสุดรักตัวสุดท้ายครับ เพื่อสุขภาพ ;D ;D
^^'

Mellow Man

• member
การรันตีความหอม งานละเอียดเรียบร้อยขั้นไฮเอนด์ ไฟฟ้าคบเครื่อง เสียงชัดเหมาะกับการเล่นแนวฟิงเกอร์เกือบตาย เอ้ย! สไตล์ ส่วนผมติดคอใหญ่เท่านั้นครับจึงปล่อยไป ที่เหลือน้าๆต้องทดสอบครับด้วยตัวเองครัช

vintage 1989

• member
ใหม่มากๆครับ น้า F  :)

ปล.จะไปตัวไหนต่ออ่ะครับน้า  ;D

Moo_008

• member
งามหยดย้อย.แจ่มทุกมุมเลยครับน้า

CATKAWKONG

• member
 ;D ;D อ ย า ก ได้ แต่งบหมด แว้วววว เข้า มาเชียร์น้าเอฟ นกขาวสวยมากๆ

mdit

• member
น่าเล่นจริงๆครับ แบรนด์นี้คุณภาพเต็มๆ ราคาก็น่าจริงๆ นี่ถ้ามาช่วงวันเกิดผมนะเนี่ยจะจัดขอ ผบ.เป็นของขวัญ > <

s.lucky

• member
Seagull เสปคนี้ราคานี้...คุ้มค่าครับ
Acoustic Only...!

nuke

• member
เข้าใจเลขครับตัวนี้อยากได้มากแต่ เล่นจักรยานอยู่เหมือนกัน 555 ทะลุแสนแล้วจ้า

littlenok002

• member
น้าครับผมที่โทรไปจองครับ รบกวนขอเบอร์บัญชีด้วยครับ

nhoy

• member
Seagull Artist Studio CW Deluxe QII ตัวนี้ น่าเล่นมากๆ ครับ ขออนุญาตเชียร์ครับ

การรันตีความหอม งานละเอียดเรียบร้อยขั้นไฮเอนด์ ไฟฟ้าคบเครื่อง เสียงชัดเหมาะกับการเล่นแนวฟิงเกอร์เกือบตาย เอ้ย! สไตล์ ส่วนผมติดคอใหญ่เท่านั้นครับจึงปล่อยไป ที่เหลือน้าๆต้องทดสอบครับด้วยตัวเองครัช
ขอบคุณครับพี่คิง^^

ใหม่มากๆครับ น้า F  :)

ปล.จะไปตัวไหนต่ออ่ะครับน้า  ;D
ไม่ได้ไปตัวไหนคับน้าหยุดชั่วคราว ไปสายสุขภาพสักพักครับ^^

งามหยดย้อย.แจ่มทุกมุมเลยครับน้า
;D ;D อ ย า ก ได้ แต่งบหมด แว้วววว เข้า มาเชียร์น้าเอฟ นกขาวสวยมากๆ

น่าเล่นจริงๆครับ แบรนด์นี้คุณภาพเต็มๆ ราคาก็น่าจริงๆ นี่ถ้ามาช่วงวันเกิดผมนะเนี่ยจะจัดขอ ผบ.เป็นของขวัญ > <
Seagull เสปคนี้ราคานี้...คุ้มค่าครับ
เข้าใจเลขครับตัวนี้อยากได้มากแต่ เล่นจักรยานอยู่เหมือนกัน 555 ทะลุแสนแล้วจ้า
ขอบคุณครับ^^

น้าครับผมที่โทรไปจองครับ รบกวนขอเบอร์บัญชีด้วยครับ
ตามที่คุยกันครับผม ถ้าตัดสินใจพร้อมสะดวกโอนมัดจำจองก่อนจริงๆ ก็รับสิทธิ์นั้นไปเลยครับน้า^^

Seagull Artist Studio CW Deluxe QII ตัวนี้ น่าเล่นมากๆ ครับ ขออนุญาตเชียร์ครับ
ขอบคุณครับน้าหน่อย^^

#เนื่องจากมีน้าๆโทรมาหลายท่านมากครับ จนผมก็งงและก็ไม่ได้รับคิวหรือจองปากเปล่าอยู่แล้ว(นอกจากโอนมัดจำว่าจองจริงๆ)  จึงขอให้สิทธิ์พี่ๆน้าๆที่สะดวกในทุกกรณีแน่นอนก่อนนะครับ รบกวนโทรสอบถามก่อนนะครับ เพราะโทรมาแหย่ๆจิ้มๆจะว่างไม่ว่างดีมาตอนไหนไม่สามารถคาดเดาจะเอาหรือเปลี่ยนใจคืออารมณ์คนรอเหมือนนั่งถ่ายไม่สุดน่ะครับ55   จะได้ไม่เป็นการเสียสิทธิทั้งสองฝ่ายครับ

เพิ่มเติมครับ  เมื่อคืนจากการพูดคุยและนัดช่วงกลางคืนและผมก็ไม่ได้เมมเบอร์ไว้ทำให้ผมผิดพลาดในการสื่อสารที่ผมให้ไว้ไม่ถูกต้องและชัดเจนกับน้าปอครับ ทำให้น้าปอต้องเดินทางเสียเวลาเลย ต้องขออภัย ณ ที่นี่จากใจด้วยนะครับ :'(
ผมว่าระบบการจัดการดีนะแล้วยังพลาดเลย แหะๆ
^^'

JIM ACOUSTICTHAI

• Administrator
  • member
----------------------------------------------------------------------------------
ขาตั้งไมค์ Superlux พร้อมหัวหนีบรับไมค์อย่างดี
สภาพสวยตามภาพใช้ไป 1 ครั้งอัดเล่น  ระยะกำลังดีทั้งนั่งอัด นั่งโต๊ะ BroadCast อัดเล่น ฯลฯ
ตัวฐานตั้งถ่วงน้ำหนักเยอะมากครับ ไมค์คอนเดนเซอร์หนักๆก็รับไหว
ขาย 849 บาท ปรับเป็น 650 ครับ
----------------------------------------------------------------------------------

รบกวนน้า F-Bracing

ผมสนใจตัวนี้ ครับ ราคานี้พร้อมจัดส่งได้ไหมครับ?
ผมได้ส่งอีเมล์ไป ที่ uscompact(แอด)xxx
พร้อมแจ้งชื่อที่อยู่ สำหรับจัดส่ง รบกวนเช็คอีเมล์ ครับ

ได้เลยครับน้าจิม ตอบเมลไปแล้วครับ  ขอบคุณมากครับ ;D
^^'

JIM ACOUSTICTHAI

• Administrator
  • member
ได้เลยครับน้าจิม ตอบเมลไปแล้วครับ  ขอบคุณมากครับ ;D

ปิดการซื้อและขาย ^^
รายการ "ขาตั้งไมค์ Superlux พร้อมหัวหนีบรับไมค์"

ขอบคุณน้า F ที่กรุณาช่วยออกค่าจัดส่งสินค้า ให้ผมด้วยนะครับ : )

furch1975

• member
นัดเวลาดูของกันตั้งแต่เมื่อวานเรียบร้อยแล้ว.. วันนี้ผมขับรถจากบ้านออกไปเกินกว่าครึ่งทาง.. ตรงๆเลยนะ เสียความรู้สึกครับ..
แค่ได้เล่นก็สุขใจ..

furch1975

• member
ขอโทษนะครับเมื่อวานเราคุยกันตอน 4 โมงเย็น ไม่ใช่กลางคืนนะครับ เนื่องจากน้าคุยกับผมว่าคิวแรกเค้ายังมีปัญหาเรื่องเงิน จึงให้สิทธิผมซึ่งเป็นคิว2 รายละเอียดคุยกันชัดเจนว่าผมต้องการเอากีต้าร์ไปไว้สำรองใช้เล่นกลางคืน หากภาคไฟฟ้าเมื่อทดสอบแล้วไม่มีปัญหาใดๆ ผมซืัอ 100% ตกลงราคากีต้าร์ เวลานัดเจอ และกรณีนี้ผมต้องขับรถไปหาที่บ้านน้าเองนัดกันเรียบร้อยแล้วก็ลงเอยแบบนี้ และหากว่าไม่ได้เมมเบอร์ผมไว้อย่างที่บอก ตอนเวลาที่ผมใกล้จะถึงบ้านน้า ผมโทรหาน้ารับสายและพูดคำแรกว่า สวัสดีคับพี่ปอ คิดเอานะครับ แต่ที่ทำให้รู้สึกแย่ไปกว่านั้น บัตร ATM ของผมแฟนผมดันเอาติดออกไปข้างนอกด้วย ผมตื่นมาผมเลยต้องรีบเอาสมุดบัญชีไปนั่งรอคิวถอนเงินที่ธนาคาร เพราะกลัวจะเสียเวลาให้คุณต้องคอยจนอาจเกินเวลานัดหมาย ผมอยากให้เป็นอุทาหรณ์นะครับ ถ้าหากคุณกลับไปให้สิทธิคนแรกแล้วโทรบอกผมสักหน่อย ผมจะไม่ติดใจอะไรเลย ผมไม่ได้จะมาเล่นอินเตอร์เน็ตตลอดเวลาพึ่งเห็นที่น้าโพสต์ อีกอย่างก็พึ่งมาโพสต์เอาตอน 5 โมงเช้าวันนี้เอง หากโทรบอกผมตั้งแต่เมื่อคืนมันก็จบละ อย่างที่ทราบว่าบ้านผมไม่ใช่ใกล้ๆที่
พักน้านะ จะได้ไม่เสียเวลาเสียความรู้สึกทั้งสองฝ่ายครับ
แค่ได้เล่นก็สุขใจ..

ขอโทษนะครับเมื่อวานเราคุยกันตอน 4 โมงเย็น ไม่ใช่กลางคืนนะครับ เนื่องจากน้าคุยกับผมว่าคิวแรกเค้ายังมีปัญหาเรื่องเงิน จึงให้สิทธิผมซึ่งเป็นคิว2 รายละเอียดคุยกันชัดเจนว่าผมต้องการเอากีต้าร์ไปไว้สำรองใช้เล่นกลางคืน หากภาคไฟฟ้าเมื่อทดสอบแล้วไม่มีปัญหาใดๆ ผมซืัอ 100% ตกลงราคากีต้าร์ เวลานัดเจอ และกรณีนี้ผมต้องขับรถไปหาที่บ้านน้าเองนัดกันเรียบร้อยแล้วก็ลงเอยแบบนี้ และหากว่าไม่ได้เมมเบอร์ผมไว้อย่างที่บอก ตอนเวลาที่ผมใกล้จะถึงบ้านน้า ผมโทรหาน้ารับสายและพูดคำแรกว่า สวัสดีคับพี่ปอ คิดเอานะครับ แต่ที่ทำให้รู้สึกแย่ไปกว่านั้น บัตร ATM ของผมแฟนผมดันเอาติดออกไปข้างนอกด้วย ผมตื่นมาผมเลยต้องรีบเอาสมุดบัญชีไปนั่งรอคิวถอนเงินที่ธนาคาร เพราะกลัวจะเสียเวลาให้คุณต้องคอยจนอาจเกินเวลานัดหมาย ผมอยากให้เป็นอุทาหรณ์นะครับ ถ้าหากคุณกลับไปให้สิทธิคนแรกแล้วโทรบอกผมสักหน่อย ผมจะไม่ติดใจอะไรเลย ผมไม่ได้จะมาเล่นอินเตอร์เน็ตตลอดเวลาพึ่งเห็นที่น้าโพสต์ อีกอย่างก็พึ่งมาโพสต์เอาตอน 5 โมงเช้าวันนี้เอง หากโทรบอกผมตั้งแต่เมื่อคืนมันก็จบละ อย่างที่ทราบว่าบ้านผมไม่ใช่ใกล้ๆที่
พักน้านะ จะได้ไม่เสียเวลาเสียความรู้สึกทั้งสองฝ่ายครับ
ต้องขอโทษอีกครั้งครับพี่ปอ  ผมก็ผิดเองที่ไม่ได้จดจำในรายละเอียดที่คุยกันหรือเมมแต่ละคนไว้อย่างชัดเจน เพราะหลายสายที่โทรซ้อนกันมาขณะคุยอยู่ก็มี จึงไม่ได้มั่นใจกับคิวที่โทรสอบถามทุกราย  และไม่ได้ดูละเอียดแม้กระทั่งเวลาที่สายเข้าอีก แต่ก็จำได้ครับว่าว่าเป็นพี่ปอเพราะเป็นคนเดียวที่บอก username ในเว็บกับผมและก็เมมไว้แค่สองคนคือคิว1ดังกล่าวในตอนนั้น   

เช้านี้ก็ยังคงคอนเซปเดิมคือนิ่งๆ และรอคนที่จะรับจริงๆ โดยไม่ปักหมุดด้วยว่าเป็นใคร จนถึงช่วงเช้า-สาย-ก่อนเที่ยงก็ยังคงรอสายเข้าครับจนไม่อยากจะเข้ามาดันกระทู้แล้ว   เพราะผมก็เข้าใจว่าถ้าพี่ปอหรือใครถ้าจะสะดวกมารับของคงโทรบอกปลายทางก่อนอยู่แล้วว่าจะมารับของ เผื่อติดธุรหรืออะไรยังไง ผมเองก็ต้องเรียนตามตรงว่าไม่แน่ใจ ไม่มั่นใจใครเลยสักคนครับ แต่ละคนอยากได้มีที่จะขอวิ่งมารับก่อนก็มีครับถึงขนาดนั้น  แต่เพราะผมเองก็เคยเจอกรณีตัดหน้า ผิดคิว เปลี่ยนใจ ฯลฯ  ซึ่งผมเองก็ไม่คิดว่าจะพลาดไปด้วยตนเองในกรณีนี้ครับ

แต่ยังไงขอรับผิดแต่โดยดีครับในฐานะผมเป็นผู้ขาย ผมเองก็ไม่ได้โทรแจ้งหรือถามพี่ด้วยว่าจะมาดูไหม(ซึ่งปกติแล้วผมจะไม่ค่อยโทรตามหรือตื๊อใครครับ กลัวจะเข้าใจว่าผมอยากขายมากเกินไป) หรือตอนนี้ออกมาหรือยังเพราะคิดของตัวเองครับว่าพี่คงจะโทรหาผมก่อนเกิดผมติดธุรหรือยังไงก่อนที่พี่จะออกมา  รู้อีกทีคือพี่โทรเข้ามาบอกว่าขับรถมากลางทางแล้วครับ ซึ่งผมเองก็เลยตกลงไปอีกเจ้าแล้วครับ
ต้องขอโทษที่ทำให้เสียเวลาด้วยนะครับพี่ปอ  จะพยายามไม่ให้เกิดแบบนี้อีกครับ

ถ้าใครเคยซื้อขายกับผมจะรู้เลยว่าเรื่องคิวหรือลัดคิวนี่ไม่เคยให้พลาดเลยครับ จะเด็ดขาดชัดเจนครับ พวกโทรมาตลกบริโภครายวันหรือปั่นราคาเล่นนี่ไม่เคยมี แม้แต่คนรู้จักในบ้านไม้เองนี่ผมก็ยังคงรักษากฎของผมเองเลยครับ แต่ครั้งนี้ผิดที่ผมไม่สื่อสารให้พี่ทราบจริงๆ
^^'