Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ^^^ K.Yairi YW-600 ... สภาพดี เสียงเยี่ยม ราคาพิเศษสุด!! ครับ ^^^  (อ่าน 180287 ครั้ง)

bungbubble

• member
น้าบลูเบิร์ด จัดมือซ้ายสวยๆเสียงแน่นๆให้ซักตัวซิครับ ขอญี่ปุ่นแท้ๆ แบบหมื่นนิดๆนะครับ เมล์ [email protected]

Bluebird

• member
  • Bluebird Acoustic Vintage
ขอบคุณ
น้าบลูเบิร์ด จัดมือซ้ายสวยๆเสียงแน่นๆให้ซักตัวซิครับ ขอญี่ปุ่นแท้ๆ แบบหมื่นนิดๆนะครับ เมล์ [email protected]
ครับ ที่ให้ความไว้วางใจนะน้า bungbubble  .. จะลองดู ครับ

แต่ปกติ ไม่ค่อยได้เห็นเลยนะท่าน
We're your pleasure!

NURING

• member
น้า BB หายไป สองสามวัน สบายดี นะ สงสัยกำลังง่วนเชียง หากีต้าร์สวยๆ ให้มิตรรักแฟนเพลงอยู่ละซิ
 ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้เสมอ นะ สู้.......สู้

Bluebird

• member
น้า BB หายไป สองสามวัน สบายดี นะ สงสัยกำลังง่วนเชียง หากีต้าร์สวยๆ ให้มิตรรักแฟนเพลงอยู่ละซิ
 ยังงัยก็เป็นกำลังใจให้เสมอ นะ สู้.......สู้

ขอบคุณมากครับ พี่หนุ่ม ... ที่ไม่เคยลืมกันเลย

ตอนนี้ กะลังเล็ง K.Yairi รุ่น YW-1000  กะ รุ่นYW-600 อยู่นะพี่หนุ่ม แล้วจะส่งรูปและ รายละเอียดไปให้นะครับ

ราคา+ค่าใช้จ่าย คิดว่า พอทำได้ครับ ... ไม่สวย ไม่ถูก ไม่ทำ !!  ครับพี่ 555+

J One

• member
พอมี Morris พวก series  wj บ้างมั้ยครับ

Bluebird

• member
พอมี Morris พวก series  wj บ้างมั้ยครับ

ไม่มีเลยครับ น้าเจวัน ....ตอนนี้ก็มีแค่ W-40  W-45    TF-50   M-60   W-65M    เท่านั้นครับ

Bluebird

• member
Re: <@@> เข้ามาใหม่!!... Morris W-65M/M -60T/TF-50 /Yamaha FG 580 กำลังมาครับ...<@@>
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 18:47:25 »
กีต้าร์ดี มีหลั่งไหลเข้ามาจากญี่ปุ่นโดยมิว่างเว้น ครับ

เที่ยวนี้ เพิ่ม Morris W 65M   และ  TF-50 ครับ

อีก วันสองวัน ..Yamaha FG 580 จะมาอีก 1 รายการครับ

nut95

• member
Re: <@@> ขอเชิญแฟนๆ Yamaha FG 580 ครับ ... ตามด้วย Morris TF-50 /W-40 สวยๆ ...<@@>
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 16:41:00 »
น้า Bluebird ครับ ผมก็สนใจ FG580 เหมือนกัน
ขอจองเป็คิวถัดจากน้านัทนะครับ
รับทราบครับน้า tatsanai  .... ส่งเมล์ให้ผมหน่อยนะ มาถึงแล้ว จะถ่ายรูปส่งไปให้ครับ

ณ. เวลานี้ ไม่มีท่านใด เป็นเจ้าของสิทธิ์โดยตรง ครับ  ... พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใด มีความพร้อม และ มั่นใจในคุณภาพและ สภาพของกีต้าร์ที่ผมนำเข้ามา ก็สามารถที่จะนำไปเก็บรักษาดูแล กันได้ครับ

น่าเสียดายครับ  นึกว่าจะระบายกีตาร์ตัวเล็กๆทัน ขอเชียร์ท่านที่พร้อมต่อไปละกันครับ :'( :'( :'( :'( :'(

Bluebird

• member
Re: <@@> ขอเชิญแฟนๆ Yamaha FG 580 ครับ ... ตามด้วย Morris TF-50 /W-40 สวยๆ ...<@@>
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 17:52:22 »
น้า Bluebird ครับ ผมก็สนใจ FG580 เหมือนกัน
รับทราบครับน้า tatsanai  .... ส่งเมล์ให้ผมหน่อยนะ มาถึงแล้ว จะถ่ายรูปส่งไปให้ครับ

ณ. เวลานี้ ไม่มีท่านใด เป็นเจ้าของสิทธิ์โดยตรง ครับ  ... พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใด มีความพร้อม และ มั่นใจในคุณภาพและ สภาพของกีต้าร์ที่ผมนำเข้ามา ก็สามารถที่จะนำไปเก็บรักษาดูแล กันได้ครับ

น่าเสียดายครับ  นึกว่าจะระบายกีตาร์ตัวเล็กๆทัน ขอเชียร์ท่านที่พร้อมต่อไปละกันครับ :'( :'( :'( :'( :'(

ไม่เป็นไรครับ น้านัท ... คราวหน้าละกานครับ

ปล :  580 เพิ่งขายไปเมื่อครู่นี้เองครับ ... ขอบคุณน้า ACDC และ บ้านไม้หลังใหญ่แห่งนี้ครับ

tatsanai

• member
Re: <@@> Yamaha FG 580 ขายแล้วครับ ... เหลือแค่ Morris TF-50 /W-40 สวยๆ ...<@@>
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 22:57:52 »

ไม่เป็นไรครับ น้านัท ... คราวหน้าละกานครับ

ปล :  580 เพิ่งขายไปเมื่อครู่นี้เองครับ ... ขอบคุณน้า ACDC และ บ้านไม้หลังใหญ่แห่งนี้ครับ

เร็วจริงๆเลย น้า bluebird
ยินดีกับน้าACDC ด้วยครับ
ส่วนผมก็รอต่อไปครับ

Bluebird

• member
Re: <@@> Yamaha FG 580 ขายแล้วครับ ... เหลือแค่ Morris TF-50 /W-40 สวยๆ ...<@@>
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 23:02:34 »

เร็วจริงๆเลย น้า bluebird
ยินดีกับน้าACDC ด้วยครับ
ส่วนผมก็รอต่อไปครับ
ช่ายมั๊ยครับ ... ผมพยายาม ส่งข่าว ส่งรูปให้น้าแล้ว เพราะเห็ฯว่า เคยเข้ามาโพสต์และแจ้งกันไว้ก่อนหน้า จริงมะครับ ... เที่ยวหน้านะครับ ท่านทัศนัย

คุณชาย

• member
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 01:03:06 »
พี่่ BB ขาย 580 แล้วไปฉลองที่ใหนครับ โทรศัพท์ติดต่อไม่ได้เลย มีกีต้าร์ให้ตามหา 2 ตัว

man

• member
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 15:09:28 »
ผมmanนะครับพี่ BB ที่ไปรับ morris M-60T มาดูแลต่อ กีต้าร์ของพี่ BB คุณภาพคับแก้วจริงๆครับ! ผมคอนเฟิร์ม ผมชอบที่พี่เค้า Nice ดีครับ เป็นคนตรงไปตรงมา ดีครับ มีอะไรก็บอกกันตรงๆ
ติดใจครับ วันนี้เลยฝากให้พี่ BB หา YW-600 ให้อีกตัว เดี๋ยวตอนเย็นจะออกไปโอนเงินมัดจำ YAMAKI ให้นะครับพี่

Bluebird

• member
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 20:09:35 »
ผมmanนะครับพี่ BB ที่ไปรับ morris M-60T มาดูแลต่อ กีต้าร์ของพี่ BB คุณภาพคับแก้วจริงๆครับ! ผมคอนเฟิร์ม ผมชอบที่พี่เค้า Nice ดีครับ เป็นคนตรงไปตรงมา ดีครับ มีอะไรก็บอกกันตรงๆ
ติดใจครับ วันนี้เลยฝากให้พี่ BB หา YW-600 ให้อีกตัว เดี๋ยวตอนเย็นจะออกไปโอนเงินมัดจำ YAMAKI ให้นะครับพี่
ขอบคุณครับ น้าแมน ... ผมก็ ชอบนิสัยใจคอน้าเหมือนกาน ตรงไปตรงมาดี อัธยาศัยดีต่างหาก คุยกันไป หัวเราะกันไป  แถม ... น้ามีทีเด็ด ความรู้ต่างๆ ที่ผมไม่เคยทราบเลย มาแนะนำกัน ขอบคุณมากครับ

ปล... ผมได้รับเงินเรียบร้อยแล้วครับ Yamaki Series 600 Top&Back Solid  มาไม่น่าเกิน 10-12 วันครับ สบายใจได้ครับ

Bluebird

• member
Re: <@@>... Morris TF-50 /W-40 สวยๆ ราคาเบาๆ ...Yamaha FG 580 ขายแล้วครับ ... <@@>
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 12:17:05 »

อัพเดทกันหน่อยครับ ...

ท่านที่สนใจจริง โทรคุยกันได้ เรื่องราคา ไม่ต้องห่วงกังวลใจ ...อยากปล่อยง่า  ขายได้ขายทันทีเลยครับป๋ม

ณ.เวลานี้ เหลือ ไม่กี่รายการ แล้ว ... ทุกรายการมีกระเป๋าหนาบุกำมะหยี่อย่างดีจากญี่ปุ่นให้นะครับ

1. Morris TF 50  .... ราคา 19,000 บาท

2. Morris W 40  .... ราคา 14,500 บาท

3. FG 400D ......... ราคา  15,000 บาท

4. FG 280   ........  ราคา  11,000 บาท

----------------------------------

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
สนใจ Morris W 40  ครับ มี hard case ให้ด้วยมั๊ยครับ รบกวนส่งเมล์ รายละเอียดรูปชัดๆ ใหญ่ๆ spec อะไรบ้าง แล้ววิธีการรับของนิดนึงครับ เผอิญมีคนแถวบ้านสนใจแต่งบน้อยครับ [email protected] ครับ

Bluebird

• member
สนใจ Morris W 40  ครับ มี hard case ให้ด้วยมั๊ยครับ รบกวนส่งเมล์ รายละเอียดรูปชัดๆ ใหญ่ๆ spec อะไรบ้าง แล้ววิธีการรับของนิดนึงครับ เผอิญมีคนแถวบ้านสนใจแต่งบน้อยครับ [email protected] ครับ
ส่งรูป เพิ่มเติม พร้อม สเป็ค ไปให้แล้วนะน้า Lex-Chevy

รายละเอียดเพิ่มเติม โทรคุยกันได้ครับ ที่ 085 133 6961

songba

• member
ขอรูปกับ สเปก morris w-40 หน่อยคับ เพื่อการตัดสินใจครับ
[email protected]

Bluebird

• member
ขอรูปกับ สเปก morris w-40 หน่อยคับ เพื่อการตัดสินใจครับ
[email protected]
ขออภัยด้วยครับน้า songba  ... เพิ่งกลับเข้าบ้านมาจากงานเลี้ยงข้างนอก

จะรีบจัดรูป และ สเป็คไปให้นะครับ ... สามารถโทรคุยกันได้ ที่ 085 133 6961 ทุกเวลาครับ

Bbut

• member
Re: <@@> ... Morris W80 งามจัด / W60 สวยมากๆ / Yamaha CJ-10 ขายแล้วครับ!! ... <@@>
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 22:01:38 »
สวัสดี ครับ นายช่างใหญ่ ผมสนใจ Yamaki มีของดีแจ้งมาด้วย
ที่ [email protected] ขอบคุณครับ