Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการขายกีตาร์ Santa cruz D/PW หรือแลกกับ Huss&Daltan/Collings เพื่อทดสอบเสียงบูติคแบรนอื่นครับ  (อ่าน 1993 ครั้ง)

Mellow Man

• member
กีตาร์สายพันธุ์ เมกัน เสียงดุดันชัดและพุ่ง แต่โครงสร้างสมบูรณ์ 100% เรื่องเสียงไม่ผิดหวังครับผม
ขายและแลกที่ 85,000บาท ครับผม 080-5594212

Mellow Man

• member

parker1713

• member
ลองบูติคแล้วติดใจหล่ะซน้องคิง ระวังกิ๊กงอนนะครับ  :D

Christopher

• member
ดูจากรูปแล้วสภาพสวยจัดเลยนะครับ

nhoy

• member
เสียงดี น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับ ขออนุญาตเชียร์เป็นพิเศษครับ

Mellow Man

• member
ลองบูติคแล้วติดใจหล่ะซน้องคิง ระวังกิ๊กงอนนะครับ  :D

ร๊าาาาากกกกก ร๊ากกกเทอทั้งหมดของหัวจาาาาาายยยย
ดูจากรูปแล้วสภาพสวยจัดเลยนะครับ

ภาพรวมก็ไม่ขี้เหร่มากเท่าไหร่ครับผม

เสียงดี น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับ ขออนุญาตเชียร์เป็นพิเศษครับ

ขอบคุณครับอาหน่อย