Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: *** ขายแล้วครับ*** Morris F-20 (Made in Japan) พร้อมเคสกระดาษหุ้มหนัง  (อ่าน 4092 ครั้ง)

s.lucky

• member
*** ขายแล้วครับ ***

เริ่มคุ้นเคยกับคอวี และโมา saddle กับ brige pin และเป้าหมายที่เล็งไว้ไปซะแล้ว เลยขออนุญาตเก็บไว้ลุยก่อนครับ 
ขอบคุณพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่สนใจครับ    ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้ด้วยครับ..... ^^

เสปค Top/Spruce  : Back/Side Mahogany

#### คลิปเสียงจากตัวนี้ครับ #####

Morris F-20

<<<<< ขอบคุณพิ้นที่บ้านไม้ด้วยครับ >>>>>

Acoustic Only...!

Opor (Like ... )

• member
  • "Acoustic" เสียงแห่งความทรงจำ...
Morris F-20 เสียงดีเลยครับ ราคาน่าจับจองครับพี่ s.lucky

s.lucky

• member
ขอบคุณมากครับพี่โอปอร์ ..... ตอนนี้มีน้าบัติจองไว้ 1Q วันพฤหัสฯนี้ ยังไงจะอัพเดทให้อีกทีครับ .... ^^

Butboy

• member
  • Acoustic lover
เป็นวินเทจที่น่าเล่นครับมอริส ขอให้ขายได้ไวๆนะคับพี่แต๊ก

s.lucky

• member
ขอบคุณครับพี่ปอนด์...สวัสดีปีใหม่ไทยครับ..^^

Nisorn

• member
วินเทจเจแปน ราคานี้ สุดคุ้มครับ  ;D

s.lucky

• member
ขอบคุณมากครับพี่ต้น.... ^^

SidawonS

• member
แวะมาเชียร์ครับ ใครชอบเล่น Bluegrass คอวีนี่เหมาะเลย ^^

s.lucky

• member
ขอบคุณมากครับคุณสโนว์ .... ตอนนี้น้าที่จองไว้ขอยกเลิกไปก่อน ท่านไหนสนใจติดต่อได้ครับ....

Butboy

• member
แวะมาดัน
สวัสดีปีใหม่คับพี่แต๊ก ไปเที่ยวไหนมาหรือเปล่าคับ ^^

s.lucky

• member
ขอบคุณมากๆครับพี่ปอนด์....  อยู่แต่ กทม นี้เเหละครับ สาดน้ำเบาๆ ...^^   
รอเนื้อคู่กันต่อไป กีต้าร์อย่างเดียวเเยกขายได้นะครับ สำหรับท่านทีสนใจ....

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
เสียงดี สไตส์วินเทจเลยครับ

Jack of Clubs

• member
ชัดเจนทุกมุมเลยครับพี่แต๊ก สภาพคุ้มค่าเกินราคา แค่เคสก็หลายตังค์แล้ว ขอให้เจอเนื้อคู่ไวๆนะครับ
สวัสดีปีใหม่ไทยย้อนหลังด้วยครับ

s.lucky

• member
ขอบคุณน้าเกษตรกร_ฝึกหัด กับพี่เอก มากๆครับ ท่านใดสนใจสอบถามได้ครับ...^^

Butboy

• member
คิดว่ามีคนมารับไปดูแลแล้วซะอีกพี่แต๊ก ขอให้ขายให้ขายได้ไวๆครับ

s.lucky

• member
ขอบคุณครับพี่ปอนด์...พอดีน้าที่จองไว้ไม่สะดวกครับ...

ท่านใดมารับเองมีค่าน้ำมันให้ด้วยครับ...^^

putitti

• member
เชียร์ครับ สำหรับคนชอบสไตล์วินเทจ ที่นำคัญคนขายใจดีครับ  ;)
พร่ำพร่ำ จำนรรจา

Butboy

• member
เชียร์ครับ สำหรับคนชอบสไตล์วินเทจ ที่นำคัญคนขายใจดีครับ  ;)
ตามนั้นครับใจดีจิง โทรไปคุยก่อนได้ครับ

s.lucky

• member
ขอบคุณพี่พุ กับพี่ปอนด์มากๆครับ....^^

Butboy

• member
สอยกันเลยครับราคานี้ มีเคสด้วย คุ้มมาก ^^