Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ ขอบคุณบ้านไม้ด้วยครับ )Top Solid เงาเสียง Martin 6000 ถ้วนไปเลยครับ!!!  (อ่าน 9177 ครั้ง)

SidawonS

• member
ตอนนี้มีน้าๆ พิจารณาอยู่สองท่านนะครับ ใครสนใจอยากได้ อยากดูรูปเพิ่มเติม
โทรมาแจ้งได้ครับ คืบหน้าอย่างไรจะแจ้งข่าวอีกทีนะครับ ^^

SidawonS

• member
สนใจสอบถามเพิ่มเติมกันได้นะครับ เที่ยวสงกรานต์กันปลอดภัยทุกคนคร้าบบ ^^

SidawonS

• member
ดันเบาๆครับ ขายแยกเคสแยก PU ได้จ้า ทิ้งเบอร์ไว้ได้เลยครับ ^^

SidawonS

• member
PU 2000 ถ้วน เคสก็ 2000 เท่านั้นจ้า : )

s.lucky

• member
มีโอกาสได้ดูรูปเพิ่มเติมแล้ว สวยและใหม่จริงๆ ครับตัวนี้.... ใครสนใจติดต่อเจ้าของได้เลยอัธยาศรัยดีมากครับ....
Acoustic Only...!

SidawonS

• member
มีโอกาสได้ดูรูปเพิ่มเติมแล้ว สวยและใหม่จริงๆ ครับตัวนี้.... ใครสนใจติดต่อเจ้าของได้เลยอัธยาศรัยดีมากครับ....

ขอบคุณมากครับพี่แต๊ก ^^

SidawonS

• member

SidawonS

• member
ยกเลิกการขาย PU ครับ ขายเฉพาะกีต้าร์และ ฮาร์ดเคสเท่านั้น 7000 ถ้วนครับ

s.lucky

• member
ราคาเร้าใจยิ่งนัก ....

SidawonS

• member
ผ่านไปหนึ่งวันนะครับ รีบกันหน่อยยย ^^

SidawonS

• member
เหลือเวลาอีกไม่กี่วันแล้ว มาซื้อกันเร้ววว 555

SidawonS

• member
up ครับ เวลาเหลือน้อย ^^

SidawonS

• member
เหลือเวลาอีก 3-4 วันเท่านั้นครับ รีบมาจับจองเป็นเจ้าของกันนะครับ เลยวันที่ 25 นี้เมื่อไหร่ ไม่ใช่ราคานี้แล้วนะครับ

s.lucky

• member
ช่วยลุ้นเนื้อคู่ครับ..^^

jah_ball

• member
เอ้าแล้ว อีก 1 วัน 7000 พร้อมเคสแสนถูก ช่วยดันๆๆๆ คับ *-*

SidawonS

• member
เอ้าแล้ว อีก 1 วัน 7000 พร้อมเคสแสนถูก ช่วยดันๆๆๆ คับ *-*

ขอบคุณน้า Jar คร้าบ ^^ เอาแล้วววว วันสุดท้ายพี่น้องค้าบบบ ><

s.lucky

• member
ดันกันหน่อย.....

SidawonS

• member
ขอบคุณทุกท่านครับ ปิดกระทู้แล้วนะครับ หมดเวลา เก็บครับ

SidawonS

• member
Re: Top Solid เงาเสียง Martin 6000 ถ้วนไปเลยครับ!!!
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 21:02:02 »
กลับมาขายอีกครั้งครับ เหลือแต่กีต้าร์ครับ

s.lucky

• member
Re: Top Solid เงาเสียง Martin 6000 ถ้วนไปเลยครับ!!!
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 23:13:01 »
กลับมาช่วยดันกีต้าร์งามๆ...อีกครั้งครับ.... ^^