Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Yamaha FG 580 made in japan (ปิดกระทู้ขายแล้วครับ)  (อ่าน 11499 ครั้ง)

Lorlek

• member
ราคาเร้าใจมากครับ ตัวนี้ไม้หลังsolidไหมครับ แอคชั่นเป็นยังไงครับ saddle เหลือเยอะไหม
actionตํ่าเล่นง่าย saddleค่อนข้างตํ่า solid backไม่แน่ใจครับต้องมาดูเองครับ

Lorlek

• member

Lorlek

• member
ดันยามเช้า

Lorlek

• member
ลิเวอร์หมดหวังละ เหมือนกีต้าร์เลย

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
สู้ต่อไปครับ น่าเล่น น่าสะสมมากครับ

Lorlek

• member
สู้ต่อไปครับ น่าเล่น น่าสะสมมากครับ
ขอบคุณน้าเกษตรกรมากครับ

Toh

• member
  • โลกบกพร่องอยู่เป็นนิตย์ไม่รู้จักอิ่ม เป็นทาสแห่งตัณหา
ถูกที่สุดในรอบหลายๆปีเลยครับ....เชียร์จ้า

ming

• member
ขายได้ไวๆนะครับ ช่วยเชียร์เลยตัวนี้

old_Acoustic

• member
ของดีราคา"ย่องเบา" เชียร์ครับ

Lorlek

• member
ถูกที่สุดในรอบหลายๆปีเลยครับ....เชียร์จ้า
ขายได้ไวๆนะครับ ช่วยเชียร์เลยตัวนี้
ของดีราคา"ย่องเบา" เชียร์ครับ
ขอบคุณน้าๆทุกท่านที่เข้ามาเชียร์ครับ ขายไม่ได้ว่าจะเก็บละเหมือนกันเสียดายเสียงมันดีโครตๆ

Lorlek

• member
ดันลิเวอร์เฮือกสุดท้าย เชียร์เวสแฮมให้ชนะแมนซิ เพื่อแชมป์ ความหวังลมๆแล้งๆ

Lorlek

• member
Re: ขาย Yamaha FG 580 made in japan (ปิดกระทู้ขายแล้วครับ)
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 15:29:54 »
(ปิดกระทู้ขายแล้วครับ)ขอบคุณบ้านไม้เอื้อเฟื้อสถานที่ครับ