Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Yamaha FG 580 made in japan (ปิดกระทู้ขายแล้วครับ)  (อ่าน 11494 ครั้ง)

Lorlek

• member
ขาย Yamaha FG 580 (ปิดกระทู้ขายแล้วครับ)

Lorlek

• member
ดันตัวเอง

vintage 1989

• member
Yamaha FG 580 vtg.japan หน้าเล่น หน้าสะสมครับ  :)

Lorlek

• member
ขอบคุณน้าvintageครับ
ปรับราคาจาก29000bเป็น28000bไม่เอาcase25000bครับ ถ้าเอาcaseด้วยลดไปเลย27000b
Yamaha FG 580 vtg.japan หน้าเล่น หน้าสะสมครับ  :)

nhoy

• member
FG-580 ป้ายเขียว เสียงดี น่าเล่น-น่าสะสมมากครับ

Twinbee

• member
ป้ายนี่ผมก็ งงๆ อยู่เหมือนกัน เขียว ส้ม ดำ แดง ว่าอันไหนมาก่อนมาหลัง
แต่ยามาฮ่า ตามสไตล์เค้า เสียงดี หวานนุ่มทุกป้ายครับ^^

Lorlek

• member
FG-580 ป้ายเขียว เสียงดี น่าเล่น-น่าสะสมมากครับ
ขอบคุณน้าหน่อยครับ
ป้ายนี่ผมก็ งงๆ อยู่เหมือนกัน เขียว ส้ม ดำ แดง ว่าอันไหนมาก่อนมาหลัง
แต่ยามาฮ่า ตามสไตล์เค้า เสียงดี หวานนุ่มทุกป้ายครับ^^
เรื่อง ป้ายต้องให้ผู้รู้มาตอบครับ ขอบคุณtwinbeeครับ

Lorlek

• member
ดันครับ

Lorlek

• member
 :'( :'( :'(ขายเรื่อยๆไม่รีบครับ

Lorlek

• member
คอvintage ไปไหนนะ

Lorlek

• member
รับแลกtaylor210,takamine an16  ตีราคากีต้าร์ผม25000bไม่รวมcase

Lorlek

• member
Dun liverpool champแน่ๆถ้าผ่านmancity,chelsea

ple2515

• member
ช่วยเชียร์ครับ กีตาร์เสียงดีๆ ขายได้เร็วๆนะครับน้า

palummanu

• member
น้าท่านใดชอบเพลงโฟคซองคำเมือง ตัวนี้ผมว่าสำเนียงได้เพราต้นฉบับแรกๆก็ใช้รุ่นนี้ น่าเล่นครับ

Lorlek

• member
ช่วยเชียร์ครับ กีตาร์เสียงดีๆ ขายได้เร็วๆนะครับน้า
ขอบคุณน้าเปิ้ลครับL10ขายได้ยังครับ
น้าท่านใดชอบเพลงโฟคซองคำเมือง ตัวนี้ผมว่าสำเนียงได้เพราต้นฉบับแรกๆก็ใช้รุ่นนี้ น่าเล่นครับ
ขอบคุณน้าชัชครับ คอvintage yamahaตัวจริง
วันนี้เอากีต้าร์อย่างเดียวลดไปเลยเหลือ24000บครับเอาเคสด้วย26000บ

ton_korat

• member
เคสของ yamaha หรือเปล่าครับ

Lorlek

• member
Case guild d150ครับแข็งแรงกว่าเยอะครับ ของyamahaออกบางๆ บุสักราดบางกว่าเยอะครับ

Lorlek

• member
Liverpoolขอเป็นจ่าฝูงครับ

prateepmc17

• member
  • ทางของเรา...ตัวของเรา
FG 580 เป็นตํานานจริงๆ ช่วยเชียร์ครับ
ทําในในสิ่งที่ใจรัก

Lorlek

• member
FG 580 เป็นตํานานจริงๆ ช่วยเชียร์ครับ
ขอบคุณน้าprateepmc17ครับคอvintageเหมือนกันครับ