Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนอกเรื่องที่ไม่ใช่เรื่องกีต้าร์ แต่เป็นเรื่อง แผ่น CD เพลง แทนครับ  (อ่าน 608 ครั้ง)

sarawutch

• member
ผมอยากทราบว่าน้าๆเคยเห็นแผ่น CD เพลงของ Robert Johnson : The Complete Recordings
ในไทยมีขายบ้างมั้ย ผมหาในเน็ทแล้วดูเหมือนต้องสั่งเขามาอย่างเดียว
ไม่มีแผ่นไนไทยเลย
ผมอยากมีเก็บไว้ซักชุด
ถ้าน้าๆเห็นบ้างช่วยชีเป้าบอกหน่อยนะครับ

รูปหน้าปกนะครับ

shutdown

• member
ไปเดินดูที่ห้างฟอจูน ครับ ชั้น 3-4 เนี่ยละ ทีขายแผ่น CD ผมเจอะแผ่นเพลงแนวๆ เยอะครับ

sarawutch

• member
ไปเดินดูที่ห้างฟอจูน ครับ ชั้น 3-4 เนี่ยละ ทีขายแผ่น CD ผมเจอะแผ่นเพลงแนวๆ เยอะครับ
ขอบคุณครับ ว่างๆผมจะลองไปเดินหาดูครับ  :) :)