Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: จะขันคอกีต้าร์โปร่ง โคล คล้าก ยังไงครับพี่ๆ  (อ่าน 536 ครั้ง)

niti

• member
คอโก่งเล็กน้อย แอคชั่นสูงเล็กน้อย ผมชอบให้คอตรงเป๊ะน่ะครับ

ไม่งั้นมันตะขิดตะขวงใจ อยากทราบว่า ใช้ลูกบล็อค

หรืออะไรครับ ต้องหาไรแหย่ด้วยครับ  มันอยู่ลึกมาก

ผมต้องไปซื้อเครื่องมือที่เรียกว่าอะไรมาครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

แล้วถามนิดนึงครับ ว่าพี่ๆ เคยปรับแซดเดิ้ลมั่งป่าวครับ

ได้ผลยังไง จะมีผลต่อเปียโซ่รึป่าวครับ เพราะอาจทำให้แรงกดแซดเดิ้ลน้อยลง

มีผลหรือไม่ยังไง รบกวนพี่ๆแนะนำอย่างละเอียดด้วยครับ  ขอขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะครับผม ^^