Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: +++ปิดครับ+++ ฮาร์ดเคสญี่ปุ่น,กีตาร์Morris MD512,MD507สีซันเบิร์ส ขายหมดแล้ว  (อ่าน 5377 ครั้ง)

Jack of Clubs

• member
Re: ปรับราคา ขายMorris MD507สีซันเบิร์ส,ฮาร์ดเคสญี่ปุ่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 14:51:35 »
ดันขายMD507,ฮาร์ดเคส

MD512ขายแล้ว
ขอบคุณน้าอี๊ดเจ้าของใหม่อุตส่าห์นั่งรถมาเอาจากชัยภูมิ
ขอบคุณอคุสติกไทยครับ

• member
Re: ปรับราคา เหลือMorris MD507สีซันเบิร์ส,ฮาร์ดเคสญี่ปุ่น
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 14:12:24 »
กีตาร์มีนัดดูตัวพรุ่งนี้2คิว ฮาร์ดเคสเย็นนี้1คิว แล้วจะมาอัพเดทใหม่นะครับ ขอบคุณครับ

• member
Re: ปรับราคา เหลือMorris MD507สีซันเบิร์ส,ฮาร์ดเคสญี่ปุ่น
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 17:02:49 »
ดันขายต่อครับ กีตาร์นัดวันนี้ประมาณทุ่มหนึ่ง ส่วนนัดฮาร์ดเคสไม่สะดวก เชิญคิวต่อไปได้เลยครับ
ขอบคุณครับ

putitti

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 22:02:56 »
ช่วยดันครับ  ;D
พร่ำพร่ำ จำนรรจา

• member
ดันขายฮาร์เคสครับ

s.lucky

• member
Hardcase สภาพนี้ ราคานี้ คุ้มเลยครับ...
Acoustic Only...!

putitti

• member
จวนจะหมดแล้ว ใครสนอยู่ รีบเลยครับ  ;)

• member
Hardcase สภาพนี้ ราคานี้ คุ้มเลยครับ...
จวนจะหมดแล้ว ใครสนอยู่ รีบเลยครับ  ;)
ขอบคุณครับ หลังจากเอากีตาร์ที่เหลือมาขึ้นแขวนผมกำลังพิจารณาปล่อยเคสกับกระเป๋าที่เหลืออะครับ ขอเวลาทำใจติ๊สนึงก่อนนะครับ อิอิ :D

:) :)น้าครับ ...ผมจองคิวเคสพรุงนี้วันนึงได้มั้ยครับ เผอิญพึ่งได้กีต้าร์มาอยากได้ครับ พรุ่งนี้ผมจะได้โทรหาน้า :) :) :)
ด้วยความยินดีครับ ขอบคุณครับ :D

sukasame@iyoma

• member
  • ..ทุกชีวิตดิ้นรน ค้นหาแต่จุดหมาย ใจในร่างกายกับไม่เจอ...
 :) :) :)พรุ่งนี้กลับมาไม่ทันแหง๋เลย :-[ :-[

• member
ยังไม่มีใครมาดู ขอดันขายต่อครับ

putitti

• member
เข้ามาเชียร์ ฮาร์ดเคส สภาพดี ราคาดี  ;D 

• member
ยกเลิกการขายชั่วคราว
ขออภัยน้าเกียนัดไว้วันอาทิตย์ผมหาเบอร์ไม่เจอเลยโทรบอกไม่ได้

Todd155

• member
ไม่ทราบว่ายังขายhard case อยุ่รึเปล่าครับ

• member
ไม่ทราบว่ายังขายhard case อยุ่รึเปล่าครับ
Sold krub, Thank you.