Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ลำโพงพกพาเสียงดีๆอีกแล้วครับท่าน <<<  (อ่าน 3605 ครั้ง)

Softcak3

• member
JBL FILP 2 ยี่ห้อนี้ก็การันตี คุณภาพเสียงอยู่แล้วครับ

เป็นลำโพงพกพา ชาร์จแบตได้เล่นได้ 5 ชม ขึ้นครับ เชื่อมใช้สาย 3.5 ได้ เชื่อม bluetooth ได้ แถมยังเป็นลำโพงที่ใช้คุยโทรศัพท์ได้อีกครับ เพราะฝังไม์ในตัว เหมาะกับการใช้ในรถยนต์เป็นอย่างยิ่ง

สภาพนางฟ้าครับ อายุ 4 วัน ใบเสร็จมีครบ ประกัน ปีนึงครับ

เหตุผลการขาย : อยากเล่นตัวที่สูงกว่านี้ครับ (ฟังของเพื่อนมาแล้วเกิดกิเลสครับ)

ตัวนี้เป็น JBL FLIP รุ่น 2 เสียงที่ได้นี้ดีกว่าเดิมเป็นกองครับ ทั้งอิมแพค เนื้อเสียง อีกทั้งยังเพิ่มท่อเบสขึ้นมา

แบตเตอรี่อึดกว่า หัวชาร์จเป็นแบบพวก samsumg มาตรฐานเป็นสากลครับ ไม่ต้องกลัวว่าสายชาร์จหายแล้วจะต้องซื้อที่ชารจ์ของแท้ แถมมีไฟบอกสถานะ ว่าตอนนี้แบตเหลือเทาไรแล้ว

ข้อเปรียบเทียบ FLIP 2 กับ FLIP

1.เสียงดีขึ้นกว่าเดิมมากมายครับ ทุกย่านมาเต็มกว่า
2.วัสดุเนื้อดีขึ้นเล็กน้อยครับ มีน้ำหนักกว่าด้วย
3.แบตเตอรี่อึดกว่าครับ (แนะนำเพิ่มสำหรับคนอยากเปิดออกงานแบบทั้งวัน เอา POWERBANK มาเสียบครับ นานชัวร์ รุ่นแรกทำไม่ได้นะครับ )
4.มีไฟบอกสถานะ ไม่ต้องกังวลว่า เมื่อไรแบตจะหมด หรือต้องชาร์จอีกกี่ชั่วโมงถึงจะเต็ม รุ่นแรกไม่มีบอกอะไรทั้งสิ้น
5.ปุ่มกดนิ่มกว่า เพราะเป็นซิลิโคน
6.กระเป๋าเป็นหนังครับ รุ่นแรกเป็นผ้าธรรมดา
ึึ7.เพิ่มเทคโนโลยีตัดเสียงรบกวน จากการใช้คุยสนทนา
8.มีปุ่ม-เปิดปิด bluetooth แยกกับปุ่ม power รุ่นแรกคือกด power จะเชื่อม bluetooth เองสะงั้น

ขอขายราคา 4,490 นะครับ เพราะสภาพใหม่จริงๆ ของอายุไม่กี่วัน

เช็คประวัติการขายได้ใน overclockzone

ติดต่อ 087 83 111 22 เค้ก
LINE SOFTCAK3

อยู่ ม ศิลปากร นครปฐมครับ

Softcak3

• member
Re: >>> ลำโพงพกพาเสียงดีๆอีกแล้วครับท่าน <<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 00:13:02 »
ดัน

Softcak3

• member
Re: >>> ลำโพงพกพาเสียงดีๆอีกแล้วครับท่าน <<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 15:02:25 »
ดัน

Softcak3

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 16:26:46 »
ต่อราคาได้ ขายได้ขาย

Softcak3

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 17:14:45 »
ดัน