Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเปลี่ยนเฉพาะใบลูกบิด????  (อ่าน 488 ครั้ง)

springwaltz

• member
  • Vet Med
ถ้าเปลี่ยนเฉพาะใบลูกบิด????
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 11:31:07 »
ผมอยากจะเปลี่ยนใบลูกบิดของGotohสีทองเป็นไม้Koaแทนครับอยากทราบว่าถ้าเราเปลี่ยนเฉพาะใบลูกบิด
จะมีผลอะไรต่อรอบการบิดหรือความละเอียดในการตั้งสายยังไงบ้างรึป่าวครับ รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

samaklen

• member
Re: ถ้าเปลี่ยนเฉพาะใบลูกบิด????
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 12:31:30 »
ถ้าเป็นชุดที่ทำมาเฉพาะ ไม่มีผลครับ
ยกเว้นที่นำมาดัดแปลงกันเอง