Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ((((((((*****YAMAHA F310*****)))))))) ****ขายแล้วนะครับ****  (อ่าน 1231 ครั้ง)

hengheng

• member
((((((((*****YAMAHA F310*****)))))))) ****ขายแล้วนะครับ****
« เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 15:36:53 »
 :) :D ;D...สวัสดีอีกครั้งครับ..หายไปขายของตอนนี้อยากเอา guitar รุ่นย่อมเยาว์มาฝากขายอีกตัวครับ...
yamaha f310อีกแล้ว...ครับ จากสาวน้อยผู้หนึ่งฝากมา...เธอไม่ได้เล่นแล้วครับผม...มีแต่กีต้านะครับ สภาพสุดสวย
ผมประเมินที่90%ครับ...เธอเสนอขายมาที่ 3,300บาทครับ...ไปชมภาพกันดีกว่านะครับ

***ติดต่อเข้ามาที่ผม..เฮงเฮงนะครับ...092-383-1818***
ปล.นะครับ...ผมขายของหน้าร้านทุกวันที่อัมพวาครับ...หากท่านอยู่ ตจว.กรุณาคุยกันก่อนนะครับ
ทางน้องสาวบอกว่ายินดีส่งให้ท่านแบบ LOGISPOST ด้วยครับ...คิดwightตามน้ำหนักครับ...ขอขอบคุณ acousticthai.net
มา ณ ที่นี้ด้วยครับ :)
****ขอขอบคุณหนุ่มน้อยและสาวน้อยจากมหาวิทยาลัยนะครับ
มารับถึงที่กันเลย...ขอขอบคุณมากๆนะครับ****

hengheng

• member
Re: ((((((((*****YAMAHA F310*****))))))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 15:43:40 »
 :) :Dกราบเรียนอีกรอบครับ...ภาพทุกภาพผมถ่ายเองนะครับ
ไม่มีการปรุงแต่ง ไม่ใช้แสตนด์อิน หรือวัตถุกันเสีย...สดๆ จะๆ แต่ไม่รู้ว่าจะถูกใจไหมนะครับ ;D

hengheng

• member
Re: ((((((((*****YAMAHA F310*****))))))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 15:16:48 »
 :) :D..สวัสดียามบ่ายนะครับ..
หลายๆท่านคงยังยุ่งอยู่กับงาน..และหน้าที่ๆต้องรับผิดชอบ
อย่างไรก็ดูแลสุขภาพกาย..สุขภาพใจให้เข้มแข็งด้วยครับ..
สังคมสมัยนี้เปลี่ยนแปลงไปมาก..ผมพอมีเวลาเลยมาขอupกระทู้ครับ
ท่านใดที่สนใจเชิญติดต่อเข้ามานะครับ... :)

hengheng

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 13:06:38 »
 :) :D...ว่างมา upกระทู้อีกแล้วนะครับ..
วันนี้ได้ข่าวมาว่ามีฝนตกในกรุงเทพด้วย..
ผมอยู่บ้านนอกแดดร้อนมาก...อย่างไรก้อขอให้
รักษาอารมณ์ให้เย็น..ร่มๆนะครับ..สำหรับน้องกีต้า
ยังรอท่านที่เป็นเนื้อคู่ครับ...ยังอยู่ ณ ที่เดิม ตรงนี้นะครับ
..ว่างๆผมจะแวะมาทักทายอีกครับผม..ขอไปขายของก่อนครับ.. ;D

hengheng

• member
Re: ((((((((*****YAMAHA F310*****)))))))) ****ขายแล้วนะครับ****
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2014, 19:25:55 »
 :)ขายได้แล้วนะขอรับ...ขอขอบคุณเว็บไซต์acousticthai.net และผู้ที่เข้ามาแวะชม
ทุกๆท่านนะครับ...โอกาสหน้า...กลับมาพบกันใหม่ครับ...รักษาสุขภาพกันด้วยอากาศช่วงนี้
แปลเปลี่ยนเหลือเกิน....บ๊ายบายครับ