Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Bluemoon บุกตะลุย Vintage Museum ของท่านขุนโบราณบริรักษ์ SmoinynC !!  (อ่าน 48603 ครั้ง)

nuseki3444

• member
  • คนที่มีการศึกษากับคนที่มีปัญญานั้นต่างกัน
Re: Bluemoon บุกตะลุย Vintage Museum ของท่านขุนโบราณบริรักษ์ SmoinynC !!
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 11:43:15 »
เพิ่งมาเห็นเยอะม๊ากกกก ชอบครับชอบของวินเทจ

นิตยสารผมก็มีเหมือนกันครับคนละฉบับ ของผมเป็นกล้องเรียกว่า gekken flex

วัสดุพลาสติกธรรมดาแต่ภูมิใจว่าไอ้นี่แหละเสร็จคามือเรามา   ;D ;D ;D
I♥Acousticthai

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
Re: Bluemoon บุกตะลุย Vintage Museum ของท่านขุนโบราณบริรักษ์ SmoinynC !!
« ตอบกลับ #161 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 12:48:46 »
เพิ่งมาเห็นเยอะม๊ากกกก ชอบครับชอบของวินเทจ

นิตยสารผมก็มีเหมือนกันครับคนละฉบับ ของผมเป็นกล้องเรียกว่า gekken flex

วัสดุพลาสติกธรรมดาแต่ภูมิใจว่าไอ้นี่แหละเสร็จคามือเรามา   ;D ;D ;D

:o โหหหหห เสร็จคามือเลยทีเดียวเชียว  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com