Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!!!!>>> สุดยอดลำโพงฟังเพลงแบบพกพา <<<<!!!!!!!!  (อ่าน 2515 ครั้ง)

Softcak3

• member
ดูจากชื่อเสียงเรียงนามลำโพงยี่ห้อนี้ ก็น่าจะรู้แล้วนะครับ

เจ้าตัวนี้สามารถเชื่อมต่อได้ทั้งสายแจ๊ค 3.5 หรือ bluetooth ได้

เสียงหนักแน่น เบสมาเต็ม เปิดแค่ครึ่งเสียงดังลั่นห้องแล้วครับ

สามารถชาร์จไฟ เล่นได้ 5 ชั่วโมง พกพาไปได้ทุกที

ท่านที่สนใจไปเล่นเปิดหมวก แต่ติดปัญหาแอมป์ไม่มีที่เสียบไฟ หมดปัญหาได้เลย ผมลองเสียบกีต้าร์นี้ บอกได้แค่ว่า เพราะครับ

สนนราคาที่ 7900 ครับ

รับของได้ที่ ม ศิลปากร นครปฐม หรือ EMS ได้ครับ

087 83 111 22
LINE SOFTCAK3
เค้ก

เช็คประวัติการขยใน overclockzone ได้ครับ

bee

• member
Re: !!!!!!!!>>> สุดยอดลำโพงฟังเพลงแบบพกพา <<<<!!!!!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 21:38:02 »
เคยฟังมาครับเสียงดีจิง ราคานี้คุ้มครับ

yuth_pu_rx

• member
Re: !!!!!!!!>>> สุดยอดลำโพงฟังเพลงแบบพกพา <<<<!!!!!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 22:13:11 »
ผมใช้อยู่ครับเสียงดีจริง เหมาะกับการฟังแจ้สมากๆ

sing

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 23:25:05 »
สนใจ แต่มีคำถามครับ........

1. ซื้อเครื่องนอก หรือ ศูนย์ไทย (หรือร้านตัวแทนไหน)

2. ถ้าซื้อในไทย ประกันเหลือไหม กี่เดือน (ซื้อมาใช้นานยัง)

3. มีตำหนิตรงไหนบ้างไหม

4. Bose Soundink มันมี รุ่น I(1) , II(2) และ III(3) ใช่ไหมครับ แล้วตัวนี้เป็นรุ่นไหน?

ขอบคุณครับ

Softcak3

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 09:10:07 »
ขอตอบคำถามน้า sing นะครับ

ตัวนี้เป็นเครื่องประกันศูนย์ไทยครับ ซื้อจากร้านมิสเตอร์ ไฮไฟ ที่ราชบุรีครับ อายุปีกว่า หมดประกันแล้วครับ แทบไม่ค่อยได้ใช้ รับประกันความทนทานของ BOSE ครับ

ตำหนิบอกเลยว่า ไม่มีครับ เก่าเก็บจริง พลาสติกข้างๆยังไม่ลอก อุปกรณ์ครบ สายแจ็คเดิมๆ ยังไม่แกะซองเลยครับ

ตัวนี้เป็นตัวแรกครับ แต่ละตัวแนวเสียงไม่เหมือนกันครับ ตัวนี้เบสแน่น ฟังนุ่มมากครับ

สนใจติดต่อมาคุยได้ครับ มาลองฟังก่อนได้ ไม่ว่ากันครับ ถูกใจค่อยหิ้วกลับบ้าน

Softcak3

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 13:47:49 »
เพิ่มรีวิวครับ

รีวิว : ลำโพงไร้สาย Bose SoundLink

noppadol

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 17:18:07 »
รับครับ แต่ติดต่อไม่ได้ 0819185505

Softcak3

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 21:40:20 »
ขายให้น้า noppadol แล้วครับ