Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Yamaha L-6 ยกเลิกการขายครับ ได้ทุนแล้ว ขอบคุณน้าๆทุกท่านที่สนใจครับ  (อ่าน 1890 ครั้ง)

Por SC

• member
Yamaha L-6 ยกเลิกการขายครับ ได้ทุนแล้ว ขอบคุณน้าๆทุกท่านที่สนใจครับ :)

: Simple is Best :

เกษตรกร_ฝึกหัด

• member
สภาพสวยเลยครับ รุ่นนี้เสียงดีมาก ขออนุญาตเชียร์เลยครับ

Por SC

• member
สภาพสวยเลยครับ รุ่นนี้เสียงดีมาก ขออนุญาตเชียร์เลยครับ

ขอบคุณครับ น้าเกษตรกร_ฝึกหัด
ผมเสียดายสภาพมากครับ แต่ต้องระดมทุนครับ ถ้าสิ้นเดือนงบถึงตัวที่เล็งไว้ ก็ยกเลิกขายครับ
ส่วนเรื่องเสียงแน่นพอดีๆเลยครับ เฉพาะผู้ชื่นชอบเสียงยามาฮ่าเท่านั้นครับ :)

Aekthanks

• member
  • 089-6800524
เริ่มหายาก แล้วครับ ... ตัวนี้ ปี 75 ด้วย ... สภาพดี ราคานี้ถูกสุดๆเลยครับ เสียดายแทนอีกหน่อยอาจจะตามกลับมายาก
Aek Thank 's Gakki

Por SC

• member
เริ่มหายาก แล้วครับ ... ตัวนี้ ปี 75 ด้วย ... สภาพดี ราคานี้ถูกสุดๆเลยครับ เสียดายแทนอีกหน่อยอาจจะตามกลับมายาก

ขอบคุณครับ น้า Aekthanks
ผมจำเป็นต้องระดมทุนครับ ถ้าได้ครบจากช่องทางอื่น ก็จะยกเลิกขายครับและเก็บเลยครับ :)

SallyRx15

• member
  • โลกเปลี่ยนไป เมื่อใจเปลี่ยนแปลง

ขอบคุณครับ น้า Aekthanks
ผมจำเป็นต้องระดมทุนครับ ถ้าได้ครบจากช่องทางอื่น ก็จะยกเลิกขายครับและเก็บเลยครับ :)

สรุปปี 75 หรือ 79 ครับน้า
กีต้าร์สวยม๊วกๆ